MKE WA LAZARO NYALANDU,FARAJA KOTA AVUNJA UKIMYA

TANGAZA BIASHARA,HABARI,KAZI,MATUKIO YAKO KUPITIA MALUNDE 1 BLOG,TUPIGIE SIMU 0757 478 553 AU 0625 918 527

Faraja Kota ambaye ni mke wa aliyekuwa Mbunge wa Singida Kaskazini, Lazaro Nyalandu kupitia ukurasa wake wa Instagram ameeleza jinsi alivyojawa na hofu baada ya mfululizo wa matukio ya wiki nzima tangu mumewe atangaze kujiondoa ndani ya CCM.

Mwanamke huyo aliyewahi kutwaa taji la Miss Tanzania katika mtandao huo ameandika “If only you knew how terrified I am.” Akimaanisha laiti ungejua ni kiasi gani nimejawa hofu.

Hata hivyo, wafuasi wake katika mtandao huo katika maoni yao wamemtoa hofu huku naye akiwajibu kuashiria kukubaliana nao na jinsi wanavyomuunga mkono katika kipindi hiki.

Mmoja wa wafuasi wake Becky Bavuna ameandika majeshi yaliyo upande wenu ni mengi kuliko haya ya dunia naye Faraja amemjibu akisema: “Amen”.

Mwingine amemwandikia ujumbe akisema: Mungu awatie nguvu muyaweze yote katika yeye awatiaye nguvu. You will be in my prayers”. Naye Faraja akajibu tafadhali endelea kutuombea.
Theme images by rion819. Powered by Blogger.