Makubwa Haya : KIJANA AKAMATWA NA POLISI AKITAKA KUBAKA WALIMU NA WANAFUNZI MARA ARUSHA

TANGAZA BIASHARA,HABARI,KAZI,MATUKIO YAKO KUPITIA MALUNDE 1 BLOG,TUPIGIE SIMU 0757 478 553 AU 0625 918 527


Makubwa Haya!! Ndivyo unaweza kusema...Kutoka Arusha tunaambiwa kuwa kijana aliyejulikana kwa jina la Musa Shakifu amekamatwa na jeshi la polisi baada ya kuvamia shule ya Msingi Oltroto iliyopo Arumeru  na kutaka kuwabaka kwa mara moja walimu pamoja na wanafunzi.

Hata hivyo kijana huyo hakufanikiwa kwenye jaribu hilo la kutaka kubaka walimu na wanafunzi na tayari Jeshi la Polisi limekamata ambapo Kamanda wa Polisi Charles Mkumbo amesema wanaendelea kumuhoji.

Mwalimu wa zamu kwenye shule hiyo amekiri kuvamiwa na kijana Musa ambaye alionekana kutumia nguvu za kupitiliza kutaka kuwabaka kwa mkupuo walimu pamoja na wanafunzi.
Theme images by rion819. Powered by Blogger.