Tuesday, December 20, 2016

CCM KUANZA KUTUMBUANA KUSAFISHA CHAMA...MATAJIRI WA HILA NDANI YA CCM KUFUKUZWA


Mabadiliko yaliyofanywa ndani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) yamekuja na mkakati mpya wa kuwavua ‘gamba’ makada wa chama hicho wenye ukwasi waliovuna kinyume na taratibu.


Katibu wa Halmashauri Kuu (NEC) Itikadi na Uenezi wa chama hicho, Humphrey Polepole amesema kuwa wako katika mkakati wa kukisafisha zaidi chama hicho, akiwataka matajiri wenye ‘makandokando’ wajiondoe mapema.


“Kuwa tajiri si dhambi na si kwamba CCM inafukuza matajiri, hapana. Tatizo letu kama CCM katika mwelekeo mpya, mtazamo mpya na maegeuzi yanayofanyika, hatuhitaji kuwa na aina ya matariji wanaojipatia utajiri wao kwa hila, kwa rushwa na kwa dhuluma,” alisema Polepole katika mahojiano na kituo kimoja cha runinga nchini.


“Ukijiona wewe ni tajiri na mikono yako ni michafu kwa maana ya kuwa na makando ya kukosa uaminifu, hulipi kodi, ukae mbali na CCM,”aliongeza.


Alisema watawachukulia hatua za kuwaondoa ndani ya chama hicho na kuwakabidhi kwa vyombo vya dola ili wachukuliwe hatua za kisheria.


Tangu alipochaguliwa, Polepole amekuwa akisisitiza kuwa chama hicho kitajikita katika msingi wake wa kuwatumikia wanyonge.


Mkakati huo wa kuwang’oa matajiri wasiowaaminifu ndani ya chama hicho unafanana na oparesheni iliyobatizwa jina la ‘Vua Gamba’ ndani ya chama hicho miaka kadhaa iliyopita, iliyolenga kuwang’oa viongozi na vigogo ambao walibainishwa kujipatia mali kinyume cha utaratibu na mafisadi.

Tutumie Habari,Picha,Video,Tangazo,Ushauri n.k. Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp 0757478 553 ,0625 918 527

Malunde1 blog Ipo Play Store…Download HAPA ,Uwe unapata habari kwa urahisi zaidi
 Bofya Hapa
Share:

Tafuta Habari Hapa

Habari Kuu

Video: JINSI NAPE NNAUYE ALIVYOTISHIWA BASTOLA NA POLISI AKITAKA KUZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI DAR

Mtazame hapo chini Mbunge Nape akiamriwa kurudi ndani ya gari mara tu alipofika katika Hoteli ya Protea kwa ajili ya kuzungumza na waandish...

Mshana Computer Solution

Mzee Dispensary- Shinyanga Mjini

Video: Mama Ushauri - Namhala

Bofya Hapa Kutazama Video

 Bofya Hapa

Habari 10 Zilizosomwa sana mwezi huu

Ungana Nasi Hapa

Maktaba Yetu ya Habari

Download Malunde1 blog App

 Bofya Hapa

Translate This Blog

Copyright © MALUNDE 1 BLOG | Powered by Malunde