عرض المشاركات من يونيو, ٢٠١٥

Makubwa Haya!! RAIS MUGABE ATANGAZA KUFUNGA NDOA NA OBAMA!! BAADA YA MAREKANI KURUHUSU NDOA ZA JINSIA MOJA

Tukio la Ajabu!! MAMA AMLA MTOTO WAKE AKIWA HAI,ATAFUNA KIUNGO KIMOJA BAADA YA KINGINE

Hot News!! MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUINGIA KIDATO CHA TANO 2015 YAKO HAPA ANGALIA

News Alert!! NDEGE YA KIJESHI YAANGUKA KWENYE NYUMBA YA MTU YAUA WATU 100

Picha zaidi ya 30!!MAZISHI YA MWANDISHI WA HABARI EDSON KAMUKARA,KIFO CHAKE UTATA MTUPU..,WENGINE WADAI KAUAWA NA VIGOGO

WIMBO MPYA WA DIAMOND UMEVUJA Unaitwa NTAKUKUMBUKA__INASEMEKANA KAMWIMBIA WEMA SEPETU,SIKILIZA HAPA

HATIMAYE VIDEO YA CHEKECHA CHEKETUA YA ALIKIBA IMETOKA- TAZAMA HAPA

Taharuki !! MAREHEMU AFUFUKA AKIOSHWA ILI AVISHWE SANDA,WAOSHAJI WATIMUA MBIO

HAYA HAPA MAGAZETI YA LEO JUMANNE,JUNI 30,2015- UDAKU,MICHEZO NA HARD NEWS

News Alert!! MWANDISHI WA HABARI TANZANIA APIGWA VIBAYA NA POLISI,AVUNJWA MIGUU

JE ? UNAWEZA KUISHI UKIWA UCHI? KUTANA NA WATU HAWA WA AJABU DUNIANI WANAISHI UCHI KABISA

MOVIE YA MBUNGE SUGU NA FAIZA YAFIKIA PATAMU,KUMBE WALIKUTANA "FACEBOOK",FAIZA ADAI SUGU KADANGANYA BUNGE

MSIBA WA MBUNGE WA GEITA DONALD MAX WALETA BALAA, WANANCHI WADAI MBUNGE HAJAFARIKI, MWENYEKITI WA CCM ASEMA "MAITI SIYO YA CCM"

Uchawi wa Kutisha MARA!! WALIMU WABAKWA HADI KUZIMIA,WANYOLEWA SEHEMU ZA SIRI KISHIRIKINA WAKIWA WAMELALA USIKU!!

Hii Kali!! CHATU KASHIKWA NA NJAA KALI,AKAAMUA KUMLA NUNGU NUNGU BILA KUJALI MIIBA YAKE,KILICHOFUATIA NI STORI....

Kali ya Mwezi wa Ramadhani!! BINTI ALIYEGOMA KUFUNGA ANASWA AKIFANYA UJINGA NA WANAUME WAWILI GHETO

Kumekucha!! MAGAZETI YOTE LA LEO JUMATATU,JUNI 29,2015 YAKO HAPA- KUANZIA UDAKU,HARD NEWS NA MICHEZO

TAZAMA VIDEO YA MZEE MAJUTO AKIRAP, INACHEKESHA SANA

Maajabu ya Walimwengu!! PAKA ALIYEKUWA MENEJA WA KITUO CHA RELI,AZIKWA KISHUJAA,MAELFU YA WATU WAJITOKEZA MSIBANI

CCM Noma Sana!! KINANA AFUNIKA JIJINI MWANZA,MAELFU WAJITOKEZA,MWENYEWE APIGA SALUTI ...

Duh!! Hii Kali!! JAMAA AUA MKE WAKE ETI KISA ANAONGEA SANA!!

Mpya Kabisa!! MAJINA YA WALIOOMBA KUJIUNGA NA JESHI LA POLISI TANZANIA 2015 YAMETOKA,ANGALIA YAKO HAPA MAJINA 6032

KURASA ZA MBELE NA NYUMA MAGAZETI YOTE YA TANZANIA LEO JUMAPILI,JUNI 28,2015

Picha_RAIS KIKWETE, MAKAMU WAKE DKT. BILAL WAWAONGOZA WAOMBOLEZAJI KUAGA MWILI WA ALIYEKUWA MBUNGE WA GEITA, VIWANJA VYA KARIMJEE JIJINI DAR ES SALAAM

VIDEO HII YA DODOMA SINGIDA YA MTANZANIA,YAPIGWA MARUFUKU HUKO KENYA,IANGALIE IKO HAPA

Duh!! VIKOJOZI 109 WAHUKUMIWA KIFUNGO JELA KWA KUKOJOA OVYO NA KUSABABISHA UVUNDO!!

Picha_ KONGAMANO KUBWA LA VIJANA ZAIDI YA 130 LAFANYIKA MJINI SHINYANGA

ANGALIA PICHA- MAMIA WAJITOKEZA KUAGA MWILI WA MWANDISHI WA HABARI EDSON KAMUKARA

ANGALIA PICHA_WATU WATATU WANAODAIWA KUWA AL SHABAAB WAMEUAWA KATIKA MAPAMBANO NA POLISI HUKO MOROGORO

HUU NI UJASIRI KWA KWELI,TAZAMA PICHA 5 ZA KABILA AMBALO HUTUMIA VISU KUJICHORA TATOO USONI

KURASA ZA MBELE NA NYUMA MAGAZETI YA LEO JUMAMOSI,JUNI 27,2015- STORI KUBWA SUGU KULIA BUNGENI,MWANDOSYA NA LOWASSA,ZITTO KABWE,KAMUKARA

Vurugu Geita_MAAFISA UANDIKISHAJI BVR WAPIGWA MAWE, POLISI WACHARUKA,RISASI ZARINDIMA!!

Breaking News!! WATU 37 WAUAWA KWA KUPIGWA RISASI HOTELINI HUKO TUNISIA

TAZAMA PICHA 30- KOMBE LA MEYA SHINYANGA 2015 LAZINDULIWA,TIMU 18 KUCHUANA,MSHINDI KUONDOKA NA ZAWADI NONO!!

News Alert_MUSWADA WA HABARI WAONDOLEWA BUNGENI

MBUNGE SUGU WA CHADEMA ALIA BUNGENI,SAKATA LA MTOTO WAKE NA NGUO ZA AJABU AJABU ZA ALIYEZAA NAYE_SAUTI IKO HAPA

WATOTO WAWILI WATAFUNWA NA FISI WAKIWA WAMELALA,MMOJA ABAKIZWA UTUMBO NA KICHWA TU

JAMAA AJIUA BAADA YA KUBAINI KUWA ANA VIRUSI VYA UKIMWI

Duh!! MCHEZAJI AKIONA CHA MOTO BAADA YA KUMSHIKA SHIKA MAKALIO MWENZIE UWANJANI

HAYA HAPA MAGAZETI YA LEO IJUMAA,JUNI 26,2015- UDAKU,MICHEZO NA HARD NEWS

News Alert_!! MWANDISHI WA HABARI EDSON KAMUKARA AFARIKI DUNIA KWA KULIPUKIWA JIKO LA GESI

Hii Noma!! WANANCHI WATUMIA MCHANGA KUZIMA MOTO ULIOUNGUZA SOKO HUKO MTWARA

KUTANA NA KONDOMU HIZI ZENYE UWEZO WA KUTAMBUA MAGONJWA YA ZINAA MNAPOFANYA MAPENZI

MPAMBE WA LOWASSA APIGWA RISASI,LOWASSA ADAI WAHUSIKA NI MAJAMBAZI

LOWASSA ANATISHA_ APATA WADHAMINI 120,392 HUKO ARUSHA,HII NI REKODI MPYA HAIJAWAHI KUTOKEA

KINANA APOKELEWA KWA SHANGWE NA SUNGU SUNGU WA KWIMBA

CCM YABARIKI UBUNGE WA MSANII WEMA SEPETU "NAPE NNAUYE WASANII HAWAKURUPUKI"

PITIA HAPA KURASA ZA MBELE NA NYUMA MAGAZETI YA LEO ALHAMIS,JUNI 25,2015- UDAKU,MICHEZO NA HARD NEWS

WATU SABA WAFARIKI BAADA YA KUNYWA POMBE YA KIENYEJI...WALIANZA KWA KUUMWA VICHWA

KUTANA NA MWANAMME HUYU WA AJABU,TANGU AZALIWE HAJAWAHI KUONANA NA MWANAMKE,HATA KUSHIKANA TU MIKONO

تحميل المزيد من المشاركات لم يتم العثور على أي نتائج