HUYU MWANAUME KANISUMBUA ILA SASA NIMEMTHIBITI!

"Mungu nisaidie tu mimi ni mkristo Mkatoliki naelewa nguvu ya msamaha lakini, mimi ni binadamu tu naona nashindwa kusamehe.

Naitwa Jasmini, nilikuwa na mwanaume nimekaa naye miaka tano, nilimpenda sana nilijua atakuwa mume wangu, nilimtambulisha hadi kwa wazazi, nilijulikana kwao, nilibeba mimba yangu ya kwanza ambayo ni ya kwake ikawa bahati mbaya.

Lakini akaja kuniacha vibaya sana, nilikuwa naweza kupiga simu wiki nzima haipokelewi, alikuwa Mwanza mimi nipo Dar es Salaam, baadae akaja Dar bila kuniambia, akaanza maisha mengine bila kuniambia.

Nilidhani labda namkwaza sana, nikamuomba nimfuate tuongee labda umbali umekuwa tatizo alinidanganya nisafiri nimfuate kumbe hata hayupo kule aliponielekeza.

Dada wa watu nikasafiri na akaacha kupokea simu nikiwa njiani, akafikia kuzima simu kabisa, nilifika sikuonana nae, nilisaidiwa na msamaria aliyekuwa amekaa siti moja na mimi.

Nikapata sehemu ya kulala kesho yake nikarudi nyumbani, niliendelea kumtafuta bado aliniambia mimi ndiye nimekosea, sikumuelewa.

Yeye alikuwa anaumwa, nilielewa nikajua kweli nimekosea mimi lakini alikuja akaanza kublock namba yangu moja moja, nilisajili laini mpya zaidi ya 20 zote anablock.

Nilimuomba sana aniambie ukweli,nimekosea nini?, hakuwahi kunijibu lolote nilijikuta nataman kufa, mapenzi yanaumiza nyie, maumivu yake kamwe siwezi kuja kuyasahau.

Baada ya muda niliamua kuachana naye, katika kuperuzi katika mitandao ya kijamii nikakutana na ujumbe wa Kiwanga Doctor kuwa anasuluhisha migogoro na kumrudisha mpenzi.

Niliamua kuchukua jukumu la kuwasiliana naye, aliniuliza maswali machache kuhusu uhusiano wangu na kunifanyia dawa, huwezi kuamini usiku ule ule mpenzi wangu alinipigia simu na kuniomba msamaha kwa yote yalitokea.

Kwa sasa tunaishi pamoja na tumejaliwa mtoto mmoja, asante sana Kiwanga Doctor.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments