FAMILIA ZA PANDE ZOTE MBILI HAZITAKI TUOANE!

Jina langu Lulu kutokea Mara nchini Tanzania, nakumbuka wakati tunataka kufunga ndoa, upande wa baba wa mume wangu walikuwa wanamzuia asioe wakisema bado mapema kwake.

Ilikuwa hekaheka nyingi mpaka wakakubari kwa wazee aliolala usingizi wa milele, walishtakiwa jambo hilo kuwa mjukuu wao hawasikilizi kabisa.

Sasa ikatangazwa ndoa, upande wa baba kutoka kwangu nao wakawa hawataki wakasema kama ni hivyo watasusa, ilikuwa ni mambo ya kifamilia kati ya baba na ndugu zake.

Hapo mimi na mpenzi wangu tukawa tupo njia panda kabisa, kila mmoja familia yake ikawa haitaki sisi tufunge ndoa hatukujua sababu ni ipi katika jambo hilo, cha kushangaza ni kwamba uhusiano wetu ulikuwa unafahamika toka mwanzo.

Usiku mmoja nikiwa kwenye mitandao ya kijamii, nilikutana na tangazo la Kiwanga Doctors, katika kusoma nikagundua pia anatoa huduma ya kusuluhisha migogoro ya kifamilia.

Mara moja nilichukua namba yake (+254 769 404965), na kuwasiliana naye na kumueleza hitaji langu, nashukuru aliweza kunifanyia tiba yake na ule mgogoro ukawa umeisha.

Ndani ya mwezi huo huo tuliweza kufunga ndoa na familia zote za pande mbili ziliweza kushiriki bila ya kukosa, kwa sasa naishi na mume wangu kwa raha na amani na tumejaliwa kupata watoto wawili.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments