PESA NILIZOTUMA KIMAKOSA NA KUISHIA MIKONONI MWA MHUNI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, August 4, 2021

PESA NILIZOTUMA KIMAKOSA NA KUISHIA MIKONONI MWA MHUNI

  Malunde       Wednesday, August 4, 2021
Sijawahi kuhisi jinsi nilihisi wakati mtu mmoja kwa jina Mpapale alipokea pesa yangu na kukataa

kuirudisha. Nilikuwa na mgonjwa katika Hospitali ya Muhimbili na ilipangwa kutolewa

Ijumaa. Nilikuwa nimepata mshahara wangu na nilidhani ni vizuri nijinyime mwenyewe vitu vingi

ili niweze kufuta bili kwa dada yangu mgonjwa.Ndugu yangu alikuwa akingojea pesa hospitalini

jijini Dar es salaam na nikaandika namba ya kaka yangu na kutuma TSh 800,000.


Baada ya dakika mbili nilimpigia simu nikiuliza kama amepokea pesa, tu kwa mgeni achukue

simu.Nilipoangalia tena mawasiliano niligundua haikuwa nambari ya ndugu yangu.Nilikuwa

nimekosea mawasiliano kwa kuweka nambari mbili za mwisho.Nilianza kushtuka na kumwita

mtu huyo arudishie pesa lakini akakataa na kusema 'kiendacho kwa mganga hakirudi ”.


Wakati nilipiga simu Vodacom waliahidi kubadili pesa hizo na hii ilinisaidia kuhisi kutulia

kidogo.Dada yangu alilazimishwa kukaa hospitalini kwani muswada wake ulikuwa

haujafutwa.Siku iliyofuata nilipiga Vodacom tu kuambiwa mtu huyo alitoa pesa na simu yake

imezimwa.Kwa kuwa sikuwa na chaguo lingine nilienda kuwasihi wasimamizi wa hospitali

kumuachilia dada yangu, nikajitolea kufuta muswada huo lakini majaribio yangu yalikuwa ya

bure.

Nilichanganyikiwa kabisa na nikasisitizwa na nikawaita jamaa zangu wote kusaidia lakini hakuna

hata mmoja wao aliyekuwa katika nafasi ya kunisaidia.Ilikuwa mpaka pale binamu yangu alinipa

ushauri juu ya njia ya uhakika ya kutoka kwa hali hiyo.Aliniambia kuna mtu ambaye alikuwa

amesaidia watu kupata pesa na mali baada ya kuchukuliwa kwa nguvu.Alielezea jinsi nyumba

yake ilivunjwa na baada ya kushauriana na mtu huyo, wezi hao walirudisha vitu vyake vyote.

Kwa kuwa nilitamani kurejesha pesa nilipiga nambari ya simu niliyopewa na tukapanga miadi

kwa wiki iliyofuata.Siku tatu baada ya mkutano, mtu ambaye alijitambulisha kama Mpapale

alinipigia simu.Kutoka kwa sauti ya sauti yake, alikuwa kwenye maumivu.

Nilipomuuliza tatizo lilipokuwa,ni hapo nikamsikia akiomba msamaha kwa kuchukua pesa zangu

kinyume cha sheria.Alisema kwa wiki moja, alikuwa hajaenda choo na hata baada ya kwenda

hospitalini madaktari walisema hawawezi kutambua ugonjwa.Alifichua pia kuwa alikuwa akiota

ndoto ya kifo.Mpapale alisema alijua mimi ndiye sababu na akaniomba nimsamehe na asubuhi

hiyo hiyo alirudisha jumla ya pesa nilizotuma kimakosa.Kwa kweli mtu huyu ambaye ni daktari

wa Kiwanga doctors alinisaidia si haba.

Kiwanga doctors wana uwezo mkubwa sana wakutatua matatizo mbalimbali kama vile

ugonjwa wa pumu, Kisukari miongoni mwa magonjwa mengine.Vile vile wana uwezo wa

kurejesha nyota iliyotekwa,Kuongeza nguvu za kiume na pia kulinda mali.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu;

+254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti

www.kiwangadoctors.com
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post