BOSS WANGU ALILALA NA MKE WANGU,IKANIBIDI NIFANYE JAMBO MWANAUME!! | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, April 10, 2021

BOSS WANGU ALILALA NA MKE WANGU,IKANIBIDI NIFANYE JAMBO MWANAUME!!

  Malunde       Saturday, April 10, 2021
Baada ya miaka 6 nikiwa nafanya kazi katika Hospitali moja hapa mkoa wa Tanga kwenye kitengo cha upasuaji nimeweza kuwa na ushirikiano mkubwa sana na wafanya kazi wenzangu pamoja na Mkuu wa kazi akiwemo (Dr. Kato).

Mkuu wangu wa kazi tuliweza kuwa kama mtu na ndugu yake kulingana na namna tulivyokuwa tunaheshimiana pia tunawasiliana mara kwa mara hata baada ya kutoka kazini. 

Maisha yangu yalikuwa mazuri sana hapa kazini hata nyumbani pia .Siku 1 nilikuwa nimeshatoka kazini nipo kwangu, Dr. Kato akanipigia simu na kunitarifu kuwa nimepewa uhamisho wa kwenda Mkoa wa Morogoro na kuwa Daktari mkuu kwenye hiyo Hospitali.

Taarifa hiyo kwangu ilikuwa nzuri hasa kupandishwa cheo pia kusogelea maeneo ya nyumbani maana kwetu kabisa ni mkoa wa Dar es salaam-Temeke. 

Hivyo nilimtaarifu mke wangu juu ya habari niliyopata na wote tulilala na furaha nikijua mshahara wangu umeongezeka pia. Baada ya siku kadhaa nilifika Hospitali ya Morogoro kisha kukabidhiwa ofisi na aliyekuwa Daktari mkuu wa pale.

Kwa kuwa nilikuwa najua kipi nafanya hivyo sikuweza kukutana na changamoto ambazo siyo za lazima kutokea Hospitali, na baada ya miezi miwili kupita Dr. kato alikuja kunitembelea akiwa na mke wangu na watoto wangu wawili. 

Siku moja nikiwa kazini kuna rafiki mmoja kutoka Tanga alinipigia simu kuwa anamuona mke wangu na aliyekuwa mkuu wangu wa kazi(Dr. kato) katika sehemu mbalimbali za starehe,sikuweza kufuatilia zaidi, nilijua ni maneno ya walimwengu tu.

Siku 3 baada ya rafiki yangu kuniambia hivyo nikapigiwa na aliyekuwa mfanyakazi mwenzangu Hospitali ya Tanga kuwa mke wangu anakuja kwa ofisi ya Dr. Kato mara kwa mara na kunionya niwe makini sana na ndoa yangu.

 Nilipomuuliza mke wangu kipi kinaendelea kati yake na Dr. Kato akanijIbu hamna chochote zaidi ya watu kuona wivu kwa sababu anawasaidia sana kwa niaba yangu hata watoto wangu wakiumwa anahakikisha wanapata huduma nzuri kama nilivyokuwa bado nipo pale Hospital Ikabidi nitafute usaidizi wa kujua ukweli ndipo Daktari mwenzangu hapa Morogoro akaniambia kuwa kuna Daktari wa kienyeji anaweza kunisaidia kujua ukweli.

Kufuatia habari hiyo, ilinibidi niombe mawasiliano ya huyo Dokta ambaye ni Dr. Kiwanga anapatikana nchini Kenya.

Niliongea nae vizuri kisha Dr. Kiwanga akaniambia atanisaidia na marriage spells na mke wangu ataniambia ukweli mwenyewe ndani ya siku 3 nitakuwa na majibu sahihi.

 Baada ya siku mbili tangu nimeongea na Dr. Kiwanga mke wangu alinipigia simu akilia na kuniomba nimsamehe, nilimuuliza nikusamehee kwa kosa gani umefanya ,hapo ndipo akasema kuwa kweli alikuwa anatembea na Dr. Kato hivyo anasikia moyo wake unasema aniambie ukweli kuwa alikuwa hanitendei haki na anainyima heshima ndoa yetu.

 Hapo nikajua kuwa ni kazi ya Dr. Kiwanga,ilinibidi nisafiri kutoka Morogoro hadi Tanga kisha kuhamisha familia yangu na kurudi nayo Morogoro.

Baada ya siku tatu na Dr. Kato akanipigia simu akiniomba msamaha kwa jambo alilolitenda kwangu, kulingana na mahusiano yangu na yeye tangu mwanzo nimsamehee na kumuomba kila mtu awe na mipaka kwa famili ya mwenzie.

Natanguliza shukurani zangu za dhati kwa marafiki zangu ambao waliona familia yangu inateketea ikabidi wajihusishe kwa namna moja au nyingine ili familia yangu isisambaratike pia bila kusahau kutoa pongezi kwa Dr.  Kiwanga ambaye alifanya mke wangu na rafiki yangu kutambua kuwa walichokuwa wanafanya siyo kizuri na kuomba msamaha. 

Natoa wito kwa mwenye shida kama hii mpigie Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 anasaidia sana.

Nikiwa katika mazungumzo na Dr. Kiwanga aliniambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama Sukari,pressure na TB kwa kutumia madawa ya miti shamba alizidi kusema kuwa ana uwezo wa kurudisha mpenzi aliyekuacha,nyota ya biashara,kupata cheo kazini na kupata kazi kwa wale waliotafuta kazi kwa muda mrefu bila mafanikio..

 Wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 au tembelea website yao...Bofya Hapa👉 www.kiwangadoctors.com

Dr. Kiwanga anatibu na Mungu anaponya




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post