DAKTARI BINGWA AONDOA GUNDI KALI KWENYE NGOZI YA KICHWA CHA MREMBO ALIYEPAKA AKIDHANI MAFUTA YA NYWELE | MALUNDE 1 BLOG

Friday, February 12, 2021

DAKTARI BINGWA AONDOA GUNDI KALI KWENYE NGOZI YA KICHWA CHA MREMBO ALIYEPAKA AKIDHANI MAFUTA YA NYWELE

  Malunde       Friday, February 12, 2021


Mrembo baada ya gundi kuondolewa kwenye kichwa chake
Dkt Michael Obeng 

Daktari bingwa wa upasuaji wa kurekebisha maumbile,Michael Obeng, Mmarekani mwenye asili ya Ghana,amefanikiwa kuondoa gundi iliyokuwa imegandishwa kwenye ngozi ya kichwa cha mwanamke mmoja aliyeonesha kichwa chake kwenye video mtandaoni.

Mwanamke huyo alijipaka gundi hiyo bila kujua akidhani ni mafuta ya kurembesha nywele zake, kwa mujibu wa video za TMZ.

Dkt. Michael Obeng alichukua saa nne kuondoa gundi hiyo kutoka kwa kichwa cha Tessica Brown, tovuti hiyo imeandika.

Daktari huyo bingwa aliyesomea chuo kikuu cha Havard, ambaye sasa hivi anaendesha shughuli zake katika eneo la Beverly Hills alijitolea kufanya upasuaji huo ambao ungegharimu dola 12,500 bila malipo baada ya kusikia masaibu yaliyompata Bi. Brown ambaye alishirikisha wengine yaliyompata kupitia video ya TikTok wiki iliyopita.

Mwanamke huyo alikuwa ametumia gundi inayotumiwa kugandisha vigae, sakafu za mbao na mapambo ya nyumbani na kulazimika kukata nywele ambazo alikuwa amebandika kwasababu zilikuwa zinavuta ngozi yake sana.

Social embed from youtube

Baada ya kupata matibabu, Bi. Brown aliyejawa na hisia alionekana akipitisha vidole vyake kwenye nywele zake.

Dkt. Obeng, ambaye ana historia ya kufanya kemia, ameelezea TMZ kwamba alitumia kemikali mbalimbali kulainisha kiungo cha msingi (polyurethane,) kwenye gundi hiyo aina ya Gorilla Glue.

Alisema alifanya utafiti huo na kufanikiwa kutengeneza mchanganyiko wa kemikali kuondoa gundi hiyo iliyojumuisha aloe vera, mafuta ya mzaituni na nyinginezo.

Baada ya kumaliza kutengeneza mchanganyiko huo, kwanza alijaribu katika nywele zilizokuwa zimegandishwa kwa aina hiyo ya gundi ili kuhakikisha kwamba itafanya kazi.

“Ana bahati kwasababu hakupata majeraha makubwa katika ngozi yake ya kichwa. Aina hii ya gundi huwa sio mchezo,” alisema, na kuongeza kuwa gundi hiyo ilifanya nywele zake na kuzigandisha kama kijiti.

Alitoa wito kwa watu kuwa makini zaidi na kusoma vichupa vya kemikali mbalimbali wanavyonunua kabla ya kuanza kutumia bidhaa hizo.

Dkt. Obeng amebobea katika upasuaji wa kubadilisha maumbile na kulingana na tovuti hiyo, yeye ndio mwanzilishi wa shirika ambalo hufanya upasuaji wa bure katika mataifa yanayoendelea kukua na pia hutoa mafunzo kwa madaktari wa eneo.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post