MAMA SALMA KIKWETE ARUDISHA FOMU RASMI KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MCHINGA | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, August 25, 2020

MAMA SALMA KIKWETE ARUDISHA FOMU RASMI KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA MCHINGA

  Malunde       Tuesday, August 25, 2020

Aliyekuwa Mbunge wa kuteuliwa ambaye pia ni Mke wa Rais mstaafu wa awamu ya nne, Mhe. Jakaya Kikwete, Mama Salma Kikwete leo Jumanne Agosti 25,2020 amerudisha Fomu za kugombea Ubunge Jimbo la Mchinga kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Mchinga Jomary Satura.
Mke wa Rais mstaafu wa awamu ya nne, Mhe. Jakaya Kikwete, Mama Salma Kikwete akirudisha Fomu za kugombea Ubunge Jimbo la Mchinga kupitia tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Mchinga Jomary Satura (kushoto).



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post