WAGOMBEA 19 CCM KILOSA NA 20 MIKUMI WAJITOKEZA KUCHUKUA FOMU ZA UBUNGE | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

WAGOMBEA 19 CCM KILOSA NA 20 MIKUMI WAJITOKEZA KUCHUKUA FOMU ZA UBUNGE

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020

Jumla ya wanachama 19 wa Chama Cha Mapinduzi katika jimbo la Kilosa wamejitokeza kuchukua fomu za kugombea Ubunge katika jimbo hilo ikiwa ni siku ya kwanza tu tangu zoezi la uchukuaji fomu kupitia CCM lianze rasmi.



Mmoja wa watu waliojitokeza kuchukua fomu za kugombea Ubunge kupitia Chama Cha Mapinduzi katika jimbo la Kilosa ni Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki Prof. Palamagamba John Kabudi ambae mara baada ya kuchukua fomu hiyo amesema baada ya kulitumikia taifa kwa ujumla kupitia taaluma yake sasa ni wakati wa kushirikiana na wananchi wa Jimbo la Kilosa Mkoani Morogoro ili kutatua changamoto zinazowakabili kutokana na uzoefu wa kiutendaji alioupata.

Ameongeza kuwa hakwenda jimboni humo kutafuta umaarufu bali amekwenda kwa ajili ya kuitumia taaluma na uzoefu wake kwa kushirikiana na wananchi wa eneo alikozaliwa na kukulia ili kutatua changamoto mbalimbali hususani migogoro ya ardhi ambayo imekuwa ikisababisha mauaji pia kulifanya jimbo hilo kuwa eneo la kimkakati kwa uzalishaji wa mazao ya kilimo na biashara na kuhamasisha uwekezaji ambao utatatua changamoto nyingine ikiwemo maji na barabara.

Kaimu Katibu wa Chama Cha Mapinduzi Wilaya ya Kilosa Bw Filbert Kapenda amesema mwamko wa uchukuaji fomu za kugombea nafasi ya Ubunge kwa jimbo hilo la Kilosa ni kubwa na kwamba kwa hii leo pekee jumla ya wanachama 19 wamejitokeza kuchukua fomu kwa jimbo la Kilosa pekee huku jimbo la Mikumi wakiwa wamejitokeza wanachama 20.

Pazia la uchukuaji fomu kwa ajili ya kugombea nafasi za udiwani na ubunge kupitia Chama cha Mapinduzi kwa Tanzania Bara pamoja na Zanzibar kwa kiti cha uwakilishi limefunguliwa hii leo na linatarajiwa kuhitimishwa Julai 17,2020.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post