STANLEY OTTO MAYUNGA ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

STANLEY OTTO MAYUNGA ARUDISHA FOMU KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020

Stanley Otto Mayunga akirudisha fomu ya kuomba kugombea ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini. Kulia ni Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu.
***
Kada wa Chama Cha Mapinduzi Stanley Otto Mayunga amechukua na kurudisha fomu ya kuomba kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini.

Stanley Otto Mayunga amechukua fomu leo Jumanne Julai 14,2020 asubuhi na kurudisha fomu leo mchana katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga Mjini.
Stanley Otto Mayunga akirudisha fomu ya kuomba kugombea ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini. Kulia ni Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu. Picha zote na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Stanley Otto Mayunga akizungumza baada ya kurudisha fomu ya kuomba kugombea ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini. 

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post