SULEIMAN NCHAMBI ARUDISHA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE KISHAPU...HADI LEO WALIOOMBA UBUNGE KISHAPU NI 59 | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 15, 2020

SULEIMAN NCHAMBI ARUDISHA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE KISHAPU...HADI LEO WALIOOMBA UBUNGE KISHAPU NI 59

  Malunde       Wednesday, July 15, 2020
Katibu wa CCM wilaya ya Kishapu, Helena Chacha (kulia) akimkabidhi fomu ya kuomba kugombea ubunge Jimbo la Kishapu aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kishapu, Suleiman Nchambi leo Julai 15,2020 katika ofisi za CCM wilaya ya Kishapu.
Na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kishapu mkoani Shinyanga, Suleiman Nchambi leo Julai 15,2020 amechukua na kurudisha fomu ya kuomba kugombea tena Ubunge Jimbo la Kishapu katika ofisi za CCM wilaya ya Kishapu.

Suleiman Nchambi ambaye anatetea kiti chake ni miongoni mwa wanachama 59 wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) waliojitokeza kuchukua fomu za kuomba ridhaa CCM kugombea nafasi ya Ubunge katika Jimbo la Kishapu mkoani Shinyanga.

Akizungumza na Malunde 1 blog, Katibu wa CCM wilaya ya Kishapu, Helena Chacha amesema tangu jana hadi kufikia leo Jumatano Julai 15,2020 majira ya saa 10 jioni wanachama 59 wamefika ofisini kwake kuchukua fomu kuomba kugombea ubunge Jimbo la Kishapu kwa tiketi ya CCM.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post