MWANASIASA MKONGWE KHAMIS MGEJA ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UDIWANI KATA YA KILAGO - KAHAMA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 15, 2020

MWANASIASA MKONGWE KHAMIS MGEJA ACHUKUA FOMU KUGOMBEA UDIWANI KATA YA KILAGO - KAHAMA

  Malunde       Wednesday, July 15, 2020


Khamis Mgeja leo Julai 15,2020 akionesha fomu ya kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea nafasi ya Udiwani Kata ya Kilago wilayani Kahama mkoani Shinyanga.
****
Mwanasiasa Mkongwe na aliyewahi kuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Mkoa wa Shinyanga ambaye sasa ni Mwenyekiti wa taasisi ya Tanzania Mzalendo Foundation nchini, Khamis Mgeja leo Julai 15,2020 amechukua fomu kuomba ridhaa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea nafasi ya Udiwani Kata ya Kilago wilayani Kahama mkoani Shinyanga.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post