YUSUPH MBUNDI 'MATAMA' ACHUKUA FOMU KUGOMBE UBUNGE SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, July 16, 2020

YUSUPH MBUNDI 'MATAMA' ACHUKUA FOMU KUGOMBE UBUNGE SHINYANGA MJINI

  Malunde       Thursday, July 16, 2020


Mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Yusuph John Mbundi 'Matama' akichukua fomu ya kuomba ridhaa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini Julai 15,2020. Kushoto ni Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu.

Mwanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Yusuph John Mbundi 'Matama' akionesha fomu ya kuomba ridhaa ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post