GRACE RUKANDA AJITOSA UBUNGE JIMBO LA KAHAMA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 15, 2020

GRACE RUKANDA AJITOSA UBUNGE JIMBO LA KAHAMA MJINI

  Malunde       Wednesday, July 15, 2020

Baada ya Chama cha Mapinduzi (CCM) kuanza zoezi la Utoaji wa Fomu za kugombea nafasi za Ubunge, na Udiwani katika Wilaya ya Kahama yenye Majimbo Matatu ya Msalala,Ushetu na Kahama Mjini mwitikio wa wagombea wanawake umekuwa mkubwa ikilinganishwa na Uchaguzi wa mwaka 2015 ambapo mpaka sasa katika majimbo yote jumla ya wagombea wanawake 9 wamejitokeza kugombea nafsi hizo.

Bi Grace Rukanda, ambaye ni Mhasibu Mamlaka ya Maji safi na usafi wa mazingira Kahama(KUWASA) leo Julai 15,2020 amechukua fomu ya kuomba Ridhaa ya kuchaguliwa kugombea Ubunge katika Jimbo La Kahama Mjini kupitia Tiketi ya (CCM) ambapo mpaka sasa linawagombea saba Wanawake.#
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post