HATIBU MGEJA ACHUKUA FOMU KUWANIA UBUNGE JIMBO LA MSALALA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, July 15, 2020

HATIBU MGEJA ACHUKUA FOMU KUWANIA UBUNGE JIMBO LA MSALALA

  Malunde       Wednesday, July 15, 2020

Katibu wa CCM wilaya ya Kahama Emmanuel Mbamange akimkabidhi  Hatibu Madata Mgeja fomu ya Kugombea Ubunge Jimbo Msalala kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) leo Julai 15,2020.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post