KADA WA CCM KASHI SALULA GACHA AREJESHA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

KADA WA CCM KASHI SALULA GACHA AREJESHA FOMU YA KUGOMBEA UBUNGE SHINYANGA MJINI

  Malunde       Friday, July 17, 2020


Kada wa Chama Cha Mapinduzi Kashi Salula Gacha leo Ijumaa Julai 17,2020 amerudisha fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea Ubunge  katika Jimbo la Shinyanga Mjini kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi CCM.
Mjasiriamali Kashi Salula Gacha akichukua fomu ya kuomba ridhaa ya Kuwania nafasi ya Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) akichukua fomu ya kuomba ridhaa ya kupitishwa na chama chake kugombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini kutoka kwa Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu Jumatano Julai 15,2020.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post