MWENYEKITI WA UVCCM DOTTO JOSHUA AJITOSA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, July 14, 2020

MWENYEKITI WA UVCCM DOTTO JOSHUA AJITOSA UBUNGE JIMBO LA SHINYANGA MJINI

  Malunde       Tuesday, July 14, 2020

Katibu wa CCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Agnes Bashemu akimkabidhi fomu ya kuomba kugombea ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini, Dotto Simon Joshua leo Julai 14,2020.

Na Kadama Malunde - Malunde 1 blog
Mwenyekiti wa UVCCM wilaya ya Shinyanga Mjini, Dotto Simon Joshua amechukua fomu ya kuomba ridhaa ya Chama cha Mapinduzi kugombea Ubunge jimbo la Shinyanga Mjini.

Dotto Simon Joshua amekuwa wa kwanza kuchukua fomu katika ofisi za CCM wilaya ya Shinyanga mjini leo Julai 14, 2020 mnamo saa 2:09 asubuhi.
Dotto Simon Joshua
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post