ANDREW CHALE ACHUKUA NA KUREJESHA FOMU YA UBUNGE CCM JIMBO LA MBAGALA | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

ANDREW CHALE ACHUKUA NA KUREJESHA FOMU YA UBUNGE CCM JIMBO LA MBAGALA

  Malunde       Friday, July 17, 2020
Mtaalam wa Kodi na  Maendeleo ambaye pia ni Kada wa Chama Cha Mapinduzi CCM, Andrew Chale (kushoto) akikabidhi fomu ya kutia nia kiti cha Ubunge CCM-Mbagala wakati wa kurejesha.
**
Mtalaamu wa Kodi na  Maendeleo ambaye pia ni Kada wa Chama Cha Mapinduzi CCM , Andrew Chale, amechukua na kurejesha fomu ya kutia nia kiti cha Ubunge CCM-Mbagala.

Andrew Chale amekuwa ni miongoni mwa Vijana walioguswa na utekelezaji wa CCM kuruhusu Demokrasia pana kwa kila mwenye nia kujitokeza kuongoza.

"Nimekuwa mdau mkubwa wa Maendeleo kwa kusaidia masuala ya mbalimbali ya  kijamii Vikundi vya Vijana na makundi maalum ndani na nje ya Wilaya yangu.

"Kwa sasa shauku yangu ni kuongoza wananchi ndani ya Jimbo hivyo nimetimiza haki yangu ya kuchukua na kurejesha fomu na kwa sasa nasubiria hatua ndani ya chama" Alisema Andrew Chale.

Aidha, Alieleza kuwa, kwa sasa Vijana wanataka kuona safari ya Mbagala mpya yenye maendeleo na miondombinu ya kisasa inatimia.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post