EMMANUEL KAMARA AJAZA NA KUREJESHA FOMU UBUNGE CCM- DODOMA MJINI | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 17, 2020

EMMANUEL KAMARA AJAZA NA KUREJESHA FOMU UBUNGE CCM- DODOMA MJINI

  Malunde       Friday, July 17, 2020
Mjumbe wa Halmashauri CCM Wilaya ya Dodoma Mjini, Emmanuel Japhet Kamara (kulia) amechukua na kurejesha fomu ya kutia nia kiti cha Ubunge  ndani ya CCM Jimbo la Dodoma Mjini.

Kamara amepiga hodi katika hatua yake hiyo ya kwanza huku akisubiria maamuzi ya chama yatakayofuata.


"Nashukuru nimefanikiwa kurudisha fomu niliyoichukua na kuijaza. Namshukuru Mungu kwa kuniwezesha nguvu ya kuchukua fomu ya kuomba ridhaa ya kugombea Ubunge Jimbo la Dodoma Mjini na kunipa kibali cha kuijaza na kuirudisha nikiwa salama na Malaika wake wakinizunguka", amesema

Kamara alisema sasa hatua iliyobaki ni kuwaomba Wananchi na Wanadodoma kumuombea kwa Mungu azidi kumpa uhai na afya.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post