WAZIRI MKUU AWAAGIZA WAKUU WA MIKOA NCHINI KUWACHUKULIA HATUA WAFANYABIASHARA WANAOPANDISHA BEI YA SUKARI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, April 22, 2020

WAZIRI MKUU AWAAGIZA WAKUU WA MIKOA NCHINI KUWACHUKULIA HATUA WAFANYABIASHARA WANAOPANDISHA BEI YA SUKARI

  Malunde       Wednesday, April 22, 2020

Wakuu wa Mikoa kote nchini wameagizwa kuwachukulia hatua wale wote watakaobainika kuuza sukari kwa shilingi 4500.

Waziri Mkuu Mhe.Kasim Majaliwa amesema hakuna sababu ya sukari kupanda bei kwani sukari ipo yakutosha, ilikuwa imepungua imeagizwa na imekwishaletwa.

Majaliwa ameyasema hayo leo Jumatano April 22, 2020 akiwa kwenye Maombezi ya kuombea Taifa dhidi ya ugonjwa huu yanayofanyika katika viwanja vya Karimjee Jijini Dar 

“Wiki hii waumini wa kiislamu wanaanza mfungo wa Ramadhan hivyo natoa wito kwa wafanyabiashara kuhakikisha vyakula muhimu vinauzwa kwa bei ya kawaida, Wakuu wa Mikoa na Wilaya wafanye ukaguzi mara kwa mara kwenye masoko ili kuhakikisha bei ni ile ile.

"Hakuna sababu ya bei ya Sukari kupanda, Sukari ipo tena ya kutosha, ilikuwa imepungua imeagizwa na imekwishaletwa, nawaagiza Wakuu wa Mikoa yeyote atakayeuza Sukari kwa Shilingi 4500, chukueni hatua kali dhidi yake" Waziri Mkuu Kassim Majaliwa.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post