MBATIA AVISHAURI VYAMA VYA SIASA KUSITISHA MIKUTANO YA HADHARA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, March 18, 2020

MBATIA AVISHAURI VYAMA VYA SIASA KUSITISHA MIKUTANO YA HADHARA

  Malunde       Wednesday, March 18, 2020
Mwenyekiti wa Chama cha NCCR-Mageuzi,-James Mbatia amevishauri vyama vya siasa nchini kusitisha mipango ya kuendesha mikutano ya hadhara, ili kupunguza tishio la kusambaa kwa virusi vya corona.


Mbatia ametoa ushauri huo jijini Dar es salaam, ikiwa ni siku moja baada ya serikali  kutangaza rasmi kuingia kwa virusi hivyo nchini.

“Kuhusu mikusanyiko, hili ni suala la utaifa, mikusanyiko isiyokuwa na kinga, haijalishi watu mia tano, watu mia mbili inabidi tuchukue tahadhari sana,” amesema Mbatia.

Ameishauri serikali kuhakikisha inatoa mwongozo na taarifa mara kwa mara kuhusu hali ya virusi hivyo pamoja na kuongeza elimu ya uraia kwa raia wanaoendelea kukusanyika.

Mbatia ambaye ni Mbunge wa jimbo la Vunjo mkoani Kilimanjaro amesema kuwa, tayari ameanza kuchukua tahadhari hiyo baada ya kusitisha ziara yake machi 21 mwaka huu katika kata 16 za jimbo hilo.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post