MAGAIDI YAVAMIA KIJIJI NA KUUA WATU 31 | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, February 15, 2020

MAGAIDI YAVAMIA KIJIJI NA KUUA WATU 31

  Malunde       Saturday, February 15, 2020

Watu wapatao 31 wameuawa hapo jana katika shambulio dhidi ya kijiji cha Ogossagou nchini Mali. 


Maafisa wa serikali ya Mali wametangaza habari hiyo baada ya watu wenye silaha kuvamia kijiji hicho katikati ya nchi hiyo ya magharibi mwa Afrika.

Maafisa wa eneo hilo wamesema kuwa, watu wenye silaha Alhamisi usiku walikivamia kijiji cha Ogossagou cha katikati ya Mali na kuua watu wasiopungua 31. Wanamgambo wa kabila la Dogon ndio wanaotuhumiwa kufanya mauaji hayo.

Mkuu wa kijiji cha Ogossagou amethibitisha habari hiyo na kuongeza kuwa, wanamgambo wapatao 30 walikivamia kijiji hicho baada ya jeshi la serikali kuondoka.

Mwezi Machi mwaka jana pia kijiji hicho kilishuhudia mauaji makubwa ya umati ambayo yalipelekea kuuliwa kwa halaiki watu 160 wa kabila la wafugaji la Fulani.

Licha ya jeshi la Mali kwa kushirikiana na askari wa kigeni kama wa Ufaransa kuchukua hatua mbalimbali, lakini bado nchi hiyo ya magharibi mwa Afrika inaendelea kushuhudia machafuko na vitendo vya mara kwa mara vya kigaidi.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post