NYALANDU:TUTAHAKIKISHA CHADEMA TUNASHINDA NA KULIONGOZA JIJI LA DODOMA MWAKA HUU 2020 | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, January 12, 2020

NYALANDU:TUTAHAKIKISHA CHADEMA TUNASHINDA NA KULIONGOZA JIJI LA DODOMA MWAKA HUU 2020

  Malunde       Sunday, January 12, 2020
Na.Faustine Gimu Galafoni,Dodoma.

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo [CHADEMA]kanda ya kati,Lazaro Nyalandu amesema katika mwaka huu wa Uchaguzi mkuu,2020 Chama hicho kimejipanga kushinda na kuliongoza jiji la Dodoma.

Akizungumza leo Januari,12,2020 jijini Dodoma na Waandishi wa habari Mhe.Nyalandu amesema Kipaumbele cha  CHADEMA kanda ya kati ni kuhakikisha jiji la Dodoma linakuwa mikononi mwa Chama hicho.

"Kipaumbe No 1 cha CHADEMA kanda ya kati ambapo mimi naongoza ni kuhakikisha tunaliongoza  jiji la Dodoma,ambalo ni makao makuu ya nchi yetu kama ilivyo desturi ya CHADEMA ni kuchukua kwanza eneo ambalo watawala wamekaa.Kama mnakumbuka mwaka 2015 jiji la Dar Es Salaam lilichukuliwa na CHADEMA"amesema.

Aidha,ameendelea kusema "Tutashinda kwa mbinu zinazojulikana na mbinu zisizo julikana hivyo Wanachama tuhakikishe tunaipa raha CHADEMA"amesema.

Pia Mwenyekiti huyo wa CHADEMA kanda ya Kati amesema kuna uhitaji mkubwa wa kuwa na tume huru ya Uchaguzi hali itakayoipa heshima Kubwa nchi ya Tanzania  na Kuisaidia CCM itakapokuwa Chama cha Upinzani.

"Kuna Msisitizo mkubwa sana ambapo pana uhitaji wa tume huru ya uchaguzi ,Demokrasia yetu itakuwa ya kuigwa Afrika Mashariki na ukanda wa SADC kwa ujumla"amesema.

Katika hatua nyingine Nyalandu amesema  mchakato wa kurekebisha daftari  la Mpiga kura lifanyike kwa ueledi kabla ya uchaguzi huku akiomba sheria ya vyama vya siasa kufanyiwa marekebisho hali itakayoruhusu wanasiasa  na asasi za kiraia kuruhusiwa  kushiriki kuhamasisha watu kujiandikisha kwenye daftari la mpiga kura huku pia akisisitiza vyombo vya Ulinzi na Usalama kutojihusisha na Masuala ya siasa.

Sanjari na hayo Nyalandu amesema CHADEMA sio chama cha kulalamika tu na kuwaomba wanaohusika na Masuala ya kilimo kuhakikisha wanasambaza pembejeo za kilimo katika kipindi hiki cha  Mvua ili wakulima walime kwa wakati hali itakayosaidia kupata chakula cha kutosha.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post