KABENDERA ATAKIWA KWENDA MWENYEWE KWA DPP ILI KUJUA HATIMA YAKE | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, December 5, 2019

KABENDERA ATAKIWA KWENDA MWENYEWE KWA DPP ILI KUJUA HATIMA YAKE

  Malunde       Thursday, December 5, 2019

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imeuambia upande wa utetezi katika kesi ya uhujumu uchumi inayomkabili Mwandishi wa Habari, Erick Kabendera kuwa waende wenyewe kwa Mkurugenzi wa Mashtaka Nchini (DPP) ili kujua hatma ya barua ya Kabendera ya makubaliano ya kuomba msamaha na kukiri kosa.

Hatua hiyo imefikiwa wakati kesi hiyo ilipoitwa Mahakamani hapo mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu, Janet Mtega kwa ajili ya kutajwa na kudaiwa kuwa upelelezi bado haujakamilika hivyo upande wa utetezi wakawasilisha hoja zao.

Wakili wa Utetezi, Jebrah Kambole amesema Oktoba 11,2019 waliitaarifu Mahakama juu ya Kabendera kuandika barua ya kuomba msahama na kukiri kosa kwenda kwa DPP lakini mpaka leo ni miezi miwili hawajapata mrejesho wowote kutoka kwa DPP na Mtuhumiwa bado yuko gerezani na ni mgonjwa.

Kufuatia hoja hizo, Hakimu Mtega ameutaka upande wa utetezi waende wenyewe kufuatilia jalada la kesi kwa DPP ili wajue kinachoendelea na ameiahirisha kesi hiyo hadi itakapotajwa tena Desemba 18, mwaka huu.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post