BABA MTAKATIFU FRANCIS AKUBALI OMBI LA MWADHAMA POLYCARP KARDINALI PENGO KUSTAAFU...YUDA THADDEUS RUWAI'CHI KUCHUKUA NAFASI YA ASKOFU MKUU JIMBO LA DAR ES SALAAM | MALUNDE 1 BLOG

Thursday, August 15, 2019

BABA MTAKATIFU FRANCIS AKUBALI OMBI LA MWADHAMA POLYCARP KARDINALI PENGO KUSTAAFU...YUDA THADDEUS RUWAI'CHI KUCHUKUA NAFASI YA ASKOFU MKUU JIMBO LA DAR ES SALAAM

  Malunde       Thursday, August 15, 2019

Baba Mtakatifu Francis amekubali ombi la Mwadhama Polycarp Kardinali Pengo kustaafu rasmi nafasi yake ya Askofu Mkuu Jimbo la Dar es Salaam.


Nafasi hiyo  itachukuliwa na Askofu Mkuu Mwandamizi Yuda Thaddeus Ruwai'chi kuendelea kuongoza Jimbo Kuu Katoliki la Dar es Salaam.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post