Tuesday, October 30, 2018

RAIS MAGUFULI AWASHUKURU WATANZANIA KWA KUMTAKIA KHERI KATIKA SIKU YAKE YA KUZALIWA

  mwayego wangu       Tuesday, October 30, 2018
 

Alichokisema Rais Magufuli baada ya siku yake ya kuzaliwa. “Nimepokea salamu nyingi japo sikuweza kuwajibu wote, lakini muamini kuwa nimezipata.”

Amewataka Watanzania tuendelee kudumisha amani,upendo,mshikamano na kuchapa kazi za kulijenga Taifa.






logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post