Tuesday, May 1, 2018

RAIS MAGUFULI AWAONYA WAKURUGENZI

  Malunde       Tuesday, May 1, 2018
Rais John Magufuli ameagiza kuchukuliwa hatua kwa wakurugenzi wanaowanyima haki zao wafanyakazi kwa kuwahamisha bila kuwalipa posho ya uhamisho.


Ameyasema hayo mkoani Iringa leo katika kilele cha maadhimisho ya Siku ya Wafanyakazi duniani, ambayo kitaifa yamefanuika mkoani humo.


“Ukimuhamisha mtumishi mlipe fedha yake kabla ya kumuondoa na hili nalisema kwa mara ya mwisho sitarudia tena kulizungumza hilo katika maisha yangu.


“Leo nimeona bango jingine nafikiri chama cha walimu kinachosema wao wanaendelea kuhamishwa bila kulipwa fedha za uhamisho, najua viongozi wanaosimamia wizara zinazohamisha wako hapa, kama kuna mtu yeyote anahamisha bila kulipa huyo ni jeuri na dawa yake ni kumtoa”, amesema Rais Magufuli.


Pamoja na mambo mengine, Rais Magufuli amewataka wananchi wa Iringa na Njombe kuchukua tahadhari juu ya ugonjwa wa Ukimwi kutokana na mikoa hiyo miwili kuongoza kwa ugonjwa huo nchini.
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpyaHAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.bdkxfuvweev_drskoew
Previous
« Prev Post