MPENZI WANGU ANAVUTA SIGARA HADI NASHINDWA KUMBUSU!


Jina langu naitwa Jesca kutokea Arusha, Tanzania, wakati naanza mahusiano na mpenzi wangu nilimkuta ni mtu anayekunywa sana pombe na kuvuta sigara, ndio ulikuwa mtindo wake wa maisha kila siku.

Binafsi sipendi kabisa harufu ya sigara, kwa kuwa nilimpenda nilifumbia macho lile tatizo nikiamini kwamba kadri muda unavyokwenda naweza kumbadilisha.

Nilimudu pale mwanzoni ila siku zilivyosogea ikawa ni kero kubwa kwangu, wakati mwingine nilikua nashindwa hata kumbusu, kwa kifupi nilikuwa sifurahii kabisa penzi langu ingawa sikutaka kumuonyesha.

Nakumbuka tena harufu ile ya sigara ilikua inanishinda kabisa asubuhi, kinywa cha mtu anayevuta sigara kinakuwa na harufu ya utofauti kama hupendi harufu ya sigara lazima ikukere.

Kwa kua na yeye hakua tayari kuacha, nilishindwa kuendelea naye nikamwambia tu kwamba tuishie pale, nikachukua vitu vyangu na kurudi kwa wazazi wangu. 

Nikiwa nyumbani kwetu kuna ndugu yangu alikuja na kumueleza changamoto hiyo, naye aliniambia kuna mtu anaweza tusaidia hadi mpenzi wangu kuacha kutumia pombe na sigara tena ndani ya muda mfupi.

Alichukua simu yake kunipatia namba ya Kiwanga Doctors ambayo ni +254 769404965  kisha tutawasiliana na Kiwanga Doctors.

Kiwanga Doctors alitueleza kitu tunachoweza kufanya ili kushinda hali hiyo na kutupatia tiba, nilirudi kwa mpenzi wangu na ndani ya muda mfupi mpenzi wangu aliacha kuvuta sigara kabisa na kuachana na pombe. Shukrani sana kwa  Kiwanga Doctors.

Siku zote kumbuka Kiwanga Doctors anatoa huduma kama kusafisha nyota, kusuluhisha migororo ya ndoa, mahusiano, mapenzi na familia, kumfunga mume au mke asitoke nje ya ndoa, anatoa tiba kwa wanaotafuta watoto.

Vilevile anatoa huduma ya kukusaidia kupata kazi au ajira, kupandishwa cheo na mshahara kazini, kuwasaidia wenye urahibu wa dawa za kulevya, sigara na pombe, kwa wanaotafuta mume au mke pia anawasaidia tena ndani ya siku chache.

Anatibu magonjwa kama kisukari, msukumo wa damu (BP), upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuwaka moto n.k, pia anaweza kuisadia biashara yako kunawiri, na huduma zote hizi unaweza kuzipata bila kufika ofisini kwake.

Basi chukua hatua ya kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba; +254 769 404965.

Mwisho.

 


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments