UKIJUA SIRI HII MOJA UTAFANIKIWA SANA MAISHANI

Nimekuja kubaini katika maisha unaweza kufanya kazi kwa bidii sana na kujituma lakini ikawa ni vigumu kwa wewe kufanikiwa kwa sababu unakuwa anapambana katika eneo ambalo sipo riziki yako ilipo.

Jina langu ni Shabani mkazi wa Mombasa, Kenya, tangu nikiwa kijana mdogo niliamua kujishughulisha na uvivu maana nilipenda sana safari za majini, kazi hiyo niliifanya kwa miaka mingi hadi kila mtu mtaani kwetu alikuwa akinitambu kama mvuvi mashahuri sana.

Changamoto yangu ilinza pale ambapo nilikuwa nafanya kazi sana na kutambulika na kila mtu na kusifiwa sana lakini hakuna maendeleo yoyote niliyoyapata kwenye maisha yangu kutokana na kazi yangu.

Nilianza kupata msongo wa mawazo, kwani nilitaka kuoa maana tayari nilikuwa na mchumba lakini nilishindwa endapo nitaoa ni jinsi gani nitamtunza mke wangu wakati sina maendelo yoyote yale.

Wazo lilinijia nikatazama nyota yangu ya mafanikio ipo wapi maana kama ni uvuvi nimeshafanya kwa zaidi ya miaka 10 sina chochote cha maana nachoweza kujisifia.

Nilitafuta mtandaoni wataalumu wazuri wa masuala ya nyota hadi pale ambalo nilikutana na mtandao wa www.african-doctors.com

wake African Doctors  ambaye nathubutu kumuita shujaa wa maisha yangu.

Katika tovuti yake hiyo nilichuka namba yake, +254 769404965 na kumpigia, alinialika ofisini kwake pande za Kericho.

Baada ya kufika na kutazama kwa utaalamu wake, aliniambia nyota yangu ya mafanikio haipo katika uvuvi bali ni kununua samaki toka wavuvi na kuuza kwa wateja.

Hatimaye nikaondoka kuelekea nyumbani, sikuwa na mtaji ila nilisema kwa vile wavuvi wengi ni rafiki zangu nitakuwa nakopa halafu nauza nikipata fedha nawalipa deni lao mimi nabakia na faida.

Nakumbuka nilifanya hivyo kwa muda wa wiki moja pekee tayari nikawa na mtaji wangu wa kununua samaki wa kutosha, biashara hii imenipa mafanikio hadi nimeweza kujenga na sasa nina watoto watatu na wote wanasoma shule nzuri.

Binafsi tangu wakati huo nimekuwa nikiamini sana katika nyota, hata rafiki zangu ambao wamekuwa wanapata ugumu wa maisha mara kadhaa nimekuwa nikiwashauri kwenda kutazama nyota za kwa African Doctors ambaye ndiye mtaalamu wa kuamini zaidi.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com




au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments