WENGINE WANATUMIA DAWA ZA KULEVYA KISA USHIRIKINA!


Kuna njia nyingi za kitaalamu ambazo zimekuwa zinapendekezwa kuwasaidia watu wenye urahibu wa dawa za kulevya na kurudia maisha yao kawaida ya kila siku.

Hata hivyo, baadhi ya wahanga wameshindwa kuondoka na matumizi ya dawa za kulevya licha ya kupitia taratibu zote za kitaalamu, hii ni kitokana na msingi wa tatizo lenyewe  kwani kila mmoja huwa na chanzo tofauti.


Zipo baadhi ya familia zimekuwa ni kama jambo la kurithishana kwani kila mwanafamilia amekuwa akikumbwa na urahibu wa dawa za kulevya hadi unaweza kusikia familia flani ni ya mateja.


Jina langu Urio mkazi wa Tanga, Tanzania, kaka yangu aliingiza kwenye matumizi ya dawa za kulevya kwa kificho, ilichukua muda mrefu sana hadi kuja kutambua kuwa amekuwa na uteja huo.

Tulianza kupata taarifa kutoka kwa rafiki zake wa karibu na baada ya hapo tulimuita na kumuuliza ukweli wa jambo hilo, alikataa na kusisitiza hajawahi kutumia dawa za kulevya na wala hatambui zinafananaje.

Baada ya miezi kadhaa afya yake ilianza kuwa ya kutilia shaka hasa afya yake ya akili, ndipo tulipompeleka kwa wataalumu Hospitalini kwa ajili ya vipimo na ikathibitika kuwa anatumia dawa za kulevya.

Alianza matibabu kama wahanga wengine, hali yake ilianza kutengamaa lakini ghafla hali ilibadilika na kuwa ya kutisha zaidi, hadi ulifikia hatua ya kuanza kumfungia ndani alikuwa anapiga watu.

Rafiki yangu mmoja toka Mombasa nchini Kenya aliniambia kuwa kuwa African Doctors anaweza kumsaidia kaka yetu kuondokana na uarahibu huo kwani ameshafanya hivyo kwa watu wengi. Alinipatia namba zake ambazo ni  +254 769404965, na kuanza kuwasiliana naye kupata usaidizi.

African Doctors alitualika tuende naye ofisini kwake kwa ajili ya tibu asilia, tulisafiri timu ya watu watatu na tulipofika tulipokelewa vizuri sana.

Baada ya African Doctors kufanya matambiko yake alitueleza kuwa Kaka yetu aliingia kwenye matumizi ya dawa za kulevya kwa njia za ushiriikiana ambapo kuna watu hawakutaka kuona mafanikio yake, hivyo wakataka kumuharibia maisha.

Alitupatiwa na dawa nyingine za kwenda kutumiwa wakati akiwa nyumbani, kwa kweli baada ya muda mfupi tulianza kuona hali yake inaaza kurejea kuwa ya kawaida na hadi sasa ni muda mwaka mmoja hajagusa dawa za kulevya anaendelea na shughuli zake za uzalishaji mali.

Kumbuka African Doctors ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama kaswende, kisonono, kifua kikuu, presha, kifafa, upungufu wa nguvu za kiume, kuvimba miguu, kaswende, vile vile anawezesha wanawake kubaba ujautizo, wanaume kutungisha mimba n.k.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com.

Mwisho.


Download/Pakua/Install App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553 au 0625 918 527

0/Post a Comment/Comments