Breaking

Post Top Ad

Tuesday, March 22, 2022

UKISOMA HII STORI UTAGUNDUA SIRI KUBWA. SIO WASH WASH!


 Kuwa na mali na pesa ni jambo la busara mno na hasa kama wewe umefikisha kiwango cha kuwa na familia. Ijapokuwa pesa sio kitu cha kuokota barabarani, kuna vile unaweza kufungua njia za kupata hela bila kutatizika na bila kumuibia yeyote. 

Mimi nilikuwa maskini kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka huko Pwani aliponitemeblea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa wengi hutumia ili kupata kura kwa wakazi. 

Leo nasema kuwa vile tu unavyopambana na magonjwa ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini manaake umaskini ni ugonjwa tena mbaya sasa. Bila pesa hata bibi yako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa na jamii yako. Ndugu au dada zako hawatakueshimu vilevile.

 Yote tisa kumi swali utafanya nini ndio uepuke na hali hii tatanishi? Wengine wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi. Kufanya wizi ni njia ya mkato ya kupata pesa lakini ni hatari mno sababu utauwawa kwa mtutu wa bunduki.

 Kwangu mimi ninatumia Money Spells au Wealth Spells kutoka madakatri wa kiasili au Traditionbal Doctors vile wanavyotambulikana. 

Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili -Kiwanga Doctors- maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia. Kila mara mikono zangu zinashika hela mpaka naanza kujiuliza mboa nilichelewa kugundua jambo rahisi kama hili. Ahasante Kiwanga.

 Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti shamba. Nakuomba usisite kumtembelea Dakatri Kiwanga. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nkt. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

 Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi kotini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudish mke au bwana nyumbani. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors @gmail.com.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages