Breaking

Post Top Ad

Monday, January 31, 2022

NILIKULA URODA NA MKE WA JIRANI YANGU, MAJARIBU YALINIVUKISHA MIPAKA

Mimi ni mkristo aliyeokoka na nimekubali mwenyezi Mungu kama mkobozi wa maisha yangu. Ingawaje kando na wokovu wangu kuna jamba ambalo lilifanyika mm hujutia hadi wa leo. 

Hapo January mwaka huu, kuna familia geni ilihamia karibu na mahali tulipokua tikiishi. Nilitangamana nayo na hapo ndipo niligundua mke wa familia ile alikua mrembo wa ajabu.

 Jambo lilinifanya nimpekuepekue ni kwamba mimi ndiye niliwasidia kubeba vitu vya nyumba kutoka kwenye lori lililokua limewabebea. Mume wake alikuwa ni afisa wa polisi huku mke akiwa ni mfanyikazi katika bandari ya Mombasa. Mara tulianza uhusiano wa urafiki na familia ile ambapo bwana ya mke yule aliniamini sana. Mara nyingi mume alitumwa kwenye shughuli za idara ya polisi katika sehemu mbalimbali nchini.

 Nilizoeana na mke wa bwana yule hadi ikafikia pahali ambapo alianza hata kupika chakula kila mara nilipoenda kwenye nyumba yao. Mvuto wa kimapenzi ulianza baina yake na mimi ambapo tulibadilishana nambari za simu na hapo tukaanza kutumiana jumbe za kimapenzi kila mara kwani mapenzi yalikua yamenoga baina yetu wawili pasi na mumewe kufahamu lolote. 

Alhamisi moja bwana mwenye nyumba alitumwa kazi katika maeneo ya Msambweni kwa ajili ya kuweka usalama kwani kiogozi wan chi alikua atembee maeneo hayo. Ilikuwa ni fursa nzuri kwangu kwenda katika nyumba yake ile kupiga gumzo na mke wake kama ilivyokua kawaida yangu. 

Nilipofika ndani ya nyumba ile, nilipata mke yule amevalia nguo za kulala zilizoficha uchi na hapo mwili wangu ukachemka ajabu. Tulifanya mazungumzo naye kwa muda wa dakika ishirini hivi na baadaye kidogo akanza kunigusa kwa mikono yake iliyolainika.

 Nilifahamu fika kwamba kwa maisha nafasi hutokea mara moja kwa mpigo na hapo ulikuwa wakati muruwa kuchovya asali ya mwenzangu aliyekua ameenda katika shughuli za kikazi. 

Tulishiriki naye mapenzi kwa muda wa dakika thelathini hivi na kukimbia kurejea kwangu. Jumamosi asubuhi niligutushwa kutoka usingizini na maumivu niliyokuwa nahisi katika sehemu zangu nyeti.

 Nilipuuza na kujiambia kuwa ilikuwa ni nguvu nyingi niliyokuwa nimetumia kuchovya asali kule kwa jirani. Lakini muda ulivyosonga ndivyo maumivu yale yalivyozidi kua mbaya kwani sehemu zile zilifura na kutoa maumivu ya kutisha kwani hata kutembea ilikuwa ni kazi ajabu.

 Hapo ndipo niligundua kuwa mume wake alikua ametumia matibabu ya kikinga mke wake kutokana na kufanya mapenzi nje ya ndoa kwa usaidizi wa daktari Kiwanga. Nilishindwa hata kutembea kwani sehemu zangu za siri mara hii zilifura zaidi huku maumivu yakiwa yakutisha. Nilichukua fursa ya kupigia daktari Kiwanga simu kwani nambari yake niliipata kupitai mtandao www.kiwangadoctors.com Nilimfahamisha yale yaliyonikumba na hapo akaniambia kuwa mume wa mke niliyemtafuna aliwahi kumtembelea kwa matibabu kwa hivyo ilikua vigumu.

 Alinishauri niende kwa bwana wa mke yule ambaye aliitwa Rashid ili nimwombe msamaha kwa yale niliyafanya kwani yeye kama daktari huo ndio ulikuwa ushauri wake. Nilikumbwa na mzongo wa mawazo na hapo nikachanganyikiwa niombe msamaha ama niache hali iwe jinsi ilivyo.

 Wakati ule sikuwa hata na uwezo wa kutembea kwani sehemu zangu za siri zilikua zimefura wakati mwingine hata kuguza chini kwani nilikua nafunga leso huku nikitembea kama nimetenganisha miguu yangu kwa uchungu niliohisi kila mara. 

Nilipiga moyo konde na kwenda kuomba msamaha kwa bwana Rashid. Hapo alinisamehe ila aliniamuru nimpigie daktari Kiwanga ambapo nililipia ada ya elfu thelathini kuwa sawa. Siku ile tu mambo yalirejea sawa. Tangu siku ile wake wenyewe nilijitenga nao. Daktari kiwanga anatibu Kaswende, kifua kikuu, migogoro kwenye ndoa, biashara hafifu na mambo mengineyo kwa muda wa siku tatu tu. Mpigie au mtumie barua pepe kwenye anwani zilipo hapa chini kwa usaidizi wowote kila wakati. Wavuti www.kiwangadoctors.com Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com Piga simu kwa nambari +254769404965.

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Pages