Breaking

Post Top Ad

Friday, November 5, 2021

KIJANA HOHEHAHE APATA KAZI YA HELA NYINGI MNO

Mohamed ni mzaliwa wa Nyali na ambaye hakufika hata kidato cha pili. Wazazi wake walishindwa kumlipia karo ya shule sababu mwanzo babake alianza kuugua ugonjwa wa Kisukari hivyo kazi yake ikaisha. 

Familia yao ina watoto saba ambapo mama mzazi alikuwa na umri mkubwa na pia hakuwa na kazi. Maisha ya Mohamed kwa kweli yakabadilika na kumbidi aanze kutoka nje kutafuta kipato ili kukimu mahitaji ya familia yao.

 Ikawa sasa yeye ndiye kila kitu yaani tegemeo. Alienedelea kupitia shida baada ya nyingine hadi kila mtu kijiji akajuwa kuwa yeye ndiye baba wa familia sasa. Ikumbukwe kuwa Moha – vile alivyokuwa akiitwa - alikuwa kijana mdogo mwenye umri wa miaka 24 pekee na kuanza kuchukua majukumu ya mtu mzima lilikuwa jambo ngumu kwake lakini hakuwa na namna nyingine. 

Ya Mungu ni mengi na sasa tunapoongea hivi maisha yake yalibadilika pale alipokutana na rafiki yake waliyekuwa naye shule ya upili ambaye alimchukua na kumpelea kwa Daktari flani wa kienyeji ambaye alimfamnyia Money Spells ili kufungua njia zake za kikazi na maisha. 

Amini usiamini baada ya siku tatu tuu Mohamed alifanikiwa kupata kazi kule Dar es Salaam ambako sasa yeye anafanya kazi huku akisoma ili kujiongezea masomo. Juzi mamaye alisikika akisema kuwa kijana wake analipwa kima cha shilingi elfu themanini pesa za Kenya yote kwa sababu ya dawa za daktari Kiwanga.

 Kiwanga wamesaidai watu wengi mno duniani kupokea baraka na nyota zao za maisha. Wengi wamepata kazi na kuongezwa vyeo kupitia Spells zao. Pia kama una matatizo na ndoa, au kesi kortini, wizi na kadhalika tafadhali pigia Daktari Kiwanga ili upate kusaidiwa haraka iwezekanavyo. 

Wengi ambao walikataliwa na wapenzi wamepata usaidizi wa Dakatari Kiwanga na sasa ndoa zao zimetulia. Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kiwangadoctors@gmail.com.

 Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages