LICHA YA KWAMBA NIMEKUWA MJANE, SASA NIMEPATA BWANA BWENYENYE | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 13, 2021

LICHA YA KWAMBA NIMEKUWA MJANE, SASA NIMEPATA BWANA BWENYENYE

  Malunde       Wednesday, October 13, 2021

Nimekuwa nikihangaika kwa muda mrefu tangu bwanangu afariki dunia kwa maradhi ya Pressure. Kwa kweli, nimekuwa na wakati mgumu manaake pesa zake zote waliochukua ni nduguze ambao hawakujali maisha yangu baada ya kifo chake licha ya kwamba nina watoto wawili na marehemu bwanaangu. 

Umaskini ulinijia na hata chakula cha watoto kiwakuwa kigumu kupata hadi pale nilipoanza kuuza Omena sokoni ndipo nikaanza kujikimu kiasi lakini kwa muda mchache biashara hiyo ikaanguka nikarudi maisha ya kuhangaika.

 Ilikuwa wiki tatu zilizopita ndipo nilipokutana na mama mmoja sokoni aliyenionea huruma kisha akanipa wosia kuhusu jinzi nitakavyojiwezesha kimaisha. Ninamshukuru sababu alinipatia nambari ya Daktari wa kienyeji kwa jina Kiwanga ambaye alinifanyia Free Love Spells za kupata mchumba.

 Ilinichukua siku mbili tu na nikakutana na mwanamme wa gari lake ambaye sasa amenichukua. Hata yeye aliniambia alifiwa na bibiye na amekuwa akiishi maisha ya upweke tangu siku hiyo. Niko na furaha maanake ana pesa nyingi na hata ameanza kujenga nyumba yangu.

 Watoto wangu pia amewapeleka shule bila hata kulalamika. Nashukuru Kiwanga Doctors kwa kuniokolea maisha yangu ambayo yalikuwa yameanza kutokomea. 

Nawaomba wajane wote walio na shida kama zangu wamtafute Kiwanga Doctor haraka iwezekananvyo ili shida zao zitatuliwe.

Vile vile, kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi au ndoa kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga.

 Kiwanga Doctors ni shujaa wa matatizo ya kifamilia. Kuongezea, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari hao wa Kiwanga. Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru.

 Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji. Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post