MUME AMKATA SHINGO MKEWE AKIMTUHUMU KUCHEPUKA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 13, 2021

MUME AMKATA SHINGO MKEWE AKIMTUHUMU KUCHEPUKA

  Malunde       Wednesday, October 13, 2021

Kamanda wa Polisi mkoani Kagera Awadhi Juma Haji

Jeshi la Polisi mkoani Kagera linamshikilia Emmanuel Mdende (51) mkazi wa Kijiji cha Mugajwale, Tarafa ya Rubale wilaya ya Bukoba, kwa tuhuma za kumuua kwa kumkata kwa panga mke wake Odiria Lucas (47), akimtuhumu kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mwanaume mwingine.

Kamanda wa Polisi mkoani Kagera Awadhi Juma Haji, amesema kuwa tukio hilo limetokea Oktoba 11 mwaka huu saa 8:45 mchana, ambapo mtuhumiwa huyo alimkata mke wake shingoni mara nne kwa upande wa nyuma na kusababisha kifo chake papo hapo.

Kwa mujibu wa Kamanda huyo baada ya mtuhumiwa kukamatwa amekiri kuhusika na tukio hilo, na kutumia fursa hiyo kutoa wito kwa wananchi kuacha tabia ya kujichukulia sheria mkononi, na badala yake watumie vyombo vya sheria vilivyopo kumaliza matatizo yanayojitokeza katika jamii.

Chanzo - EATV
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post