HATIMAYE NIMEPATA CHEO NILICHOKUWA NIKITAFUTA KWA MUDA | MALUNDE 1 BLOG

Monday, October 11, 2021

HATIMAYE NIMEPATA CHEO NILICHOKUWA NIKITAFUTA KWA MUDA

  Malunde       Monday, October 11, 2021


Naitwa Ibrahim na kwa miaka saba nimekuwa nafanya kazi na shirika moja la kibinafsi kwa muda huo wote bila mshahara na bila kuongezwa cheo chochote. 

Kusema kweli mimi ni mtu wa bidii mno na hata kikazi mimi nina uwezo mkubwa manake matokeo yanadhihirikaka wazi; lakini kila wakati ninapotafuta kuongezwa mshahara, roho mbaya zinanizuia; yaani wenzangu wenye roho chafu wanaanza fitina kwa wadosi wetu. 

Nimesoma hadi chuo kikuu ambacho kilinipa shahada ya juu lakini muajiri wangu alikataa kuniongeza mamlaka kwa muda huo wote huku wengine wakiongezewa mishahara na marupurupu. 

Hali hiyo iliendelea kwa muda mrefu na sababu niko na familia ilinibidi nivumilie hadi mwisho. 

Lakini nataka niwaambie ilikuwa hivi majuzi nilipopata nambari ya daktari mmoja mashuhuri wa miti shamba ambaye alibadilisha nyota yangu ya maisha na sasa cheo ninacho pia mshahara mkubwa nimepewa.

 Kiwanga Traditional Doctors walinibadilishia maisha kwa kutumia Spells na shirika langu sasa linaona uwezo niliokuwa nao. Mkubwa wangu aliamrisha hivi majuzi nipandishwe cheo kwa haraka sana. Sasa mimi ni mtu anayelipwa kiasi kikubwa cha pesa kila mwezi na pia ofisi na gari nimepewa. 

Nashukuru Mungu na Daktari Kiwanga. Sasa napanga kufanya harusi kubwa na bibi yangu ambaye alinivumilia kwa wakati huo wote. Mipango rasmi imeanza. Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Dakatri Kiwanga. 

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nk. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke. 

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post