JINSI DAKTARI WANGU WA KIENYEJI ALIVYOKOMESHA MARADHI HAYA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, September 1, 2021

JINSI DAKTARI WANGU WA KIENYEJI ALIVYOKOMESHA MARADHI HAYA

  Malunde       Wednesday, September 1, 2021


Niite Anita, mimi ni mama ambaye nimekuwa mgonjwa kwa muda mrefu mno na tumetumia kiasi kukubwa cha hela kwa matibabu yangu bila mafanikio. 

Madaktari bandia wamekula hela zetu wakidanganya kuwa wana uwezo wa kunitibu lakini wote ni matapeli tu.

 Nilizaliwa nikiwa mzima kabisa na hata utotoni mwanangu sikuwahi kuwa mgonjwa kiholela holela lakini nilipofika kidato cha tatu, ndipo hali yangu ya kiafya ilianza kudhoofika. 

Miguu ikaanza kuvimba kidogokidogo. Sikuwahi kudhani ugonjwa huo ungelikuwa mkubwa hadi pale ukalipoathiri miguu yangu yote.

 Wazazi wangu walianza juhudi za kuhakikisha kuwa nimepata matibabu maalum kwa kunipeleka hospitali mbalimbali kote nchini lakini hali ilibakia hivyo hivyo.

 Kwa kweli babangu alifika mahali akaamua kuuza kipande kidogo cha ardhi ili kunilipia matibabu lakini la kushangaza hela hizo zote kima cha shilingi elfu mia sita zilipotelea kwa madaktari bandia.

 Ilikuwa mwaka jana ndipo shangazi wangu mmoja alitutembela na aliponiangalia na kuona hali niliokuwemo, alibubujikwa na machozi kisha akatuibia siri ya Doctor Kiwanga. 

Kiwanga ni daktari aliye na uwezo wa kuyatibu maradhi mbalimbali akitumia miti za kiasili. Shangazi alitusihi atupeleke kwa Kiwanga Doctors na la kushangaza tulipofika tu hivi Daktari alishika mguu wangu wa kwanza akauangalia kisha akainua mguu nwingine na kupaka mafuta fulani baridi. 

Alipomaliza shughuli alituambia turudi nyumbani. Leo hii ninapoongea nanyi mimi ni mzima wa afya. 

Ahsante Kiwanga Doctors; laiti ningelijua mapema hatungekuwa tumearibu pesa zetu kwa madaktari wengine bandia.

 Vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi upate matibabu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote. 

Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post