Ngoma Mpya Kali Kinoma: NYANDA MADIRISHA OBHADO 'MALIGANYA' - SAYANSI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, September 19, 2021

Ngoma Mpya Kali Kinoma: NYANDA MADIRISHA OBHADO 'MALIGANYA' - SAYANSI

  Malunde       Sunday, September 19, 2021
Msanii wa Nyimbo za asili Nyanda Madirisha Obhado 'Maliganya' Maarufu Shikomba Bhulolo ameachia ngoma mpya ameipa jina la Sayansi..Sikiliza hapa ngoma hii 
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post