KABURI LAFUKULIWA, MWILI WATOLEWA KWENYE JENEZA NA WASIOJULIKANA MANYONI | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, September 5, 2021

KABURI LAFUKULIWA, MWILI WATOLEWA KWENYE JENEZA NA WASIOJULIKANA MANYONI

  Malunde       Sunday, September 5, 2021

Wananchi wakiwa kwenye kaburi hilo

Hali ya taharuki imetokea katika kitongoji cha Kipondoda wilayani Manyoni mkoani Singida, baada ya mwili wa marehemu Julia Amasi mwenye umri wa miaka 93 kuzikwa hapo jana na asubuhi ya leo kukuta kaburi likiwa limefukuliwa likiwa na jeneza pekee huku mwili ukiwa pembezoni mwa makaburi hayo.

Mara baada ya kukuta kaburi hilo likiwa hakuna mwili wa marehemu ndipo wakaanza kutafuta na kuukuta mwili ukiwa kando kidogo ya makaburi hayo.

Mwenyekiti wa kitongoji cha Kipondoda Jackson Job amelaani tukio hilo kwa kuwa vitendo hivyo vya uchimbuaji makaburi baada ya kuzika vimezidi kukithiri katika mji wa Manyoni.

Afisa Mtendaji wa Kata ya Manyoni Amina Mohammed ametoa wito kwa wananchi kuwafichua wale ambao hawatambuliki wakiwemo waganga wa kienyeji ambao ndiyo wanasadikika kuwa chanzo cha kutokea vitendo hivyo.

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post