Breaking

Post Top Ad

Wednesday, August 25, 2021

NILIVYOPATA MBEGU ZA KIUME BAADA YA KUTESEKA KWA MUDA

 Sasa nina umri wa miaka arobaini na miwili na nilioa yapata miaka sita iliyopita na kwa wakati huo wote sikufanikiwa kupata mtoto yeyote. Imekuwa uchungu kwangu! Ndoa sio mchezo.

 Tumekuwa na malumbano ya kila mara nyumbani mwetu huku bibi yangu akinifokea kwa kuwa sina uwezo wa kumpea mimba huku nami nikimlaumu kuwa ni tasa.

 Kila mmoja amekuwa akivuta ngozi upande wa kwake hadi pale tulipoenda kufanyiwa uchunguzi wa daktari ndipo ilipobainika wazi ya kwamba mbegu zangu ni hafifu haziwezi peana mke mimba. 

Kutoka siku hiyo nimekuwa nikisononeka hata sina amani kwangu na siwezi zungumza kamwe kama bwana mwenye nyumba manake mimi ni dume bwege tu. 

Bahati mbaya, bibi yangu akaanza kuenda safari nyingi kila wiki na nilipomuuliza alinijibu kuwa anataka kutafuta mme wa kumtosheleza manaake mimi ni bure.

 Iliniuma siku hiyo aliponijibu hivyo lakini singeweza kumchapa. Kwa kweli siku hiyo alitoka akalala huko na nilipompigia simu aliniambia niachane naye ama asiwai rudi.

 Mke wangu aliendelea na hulka hizo hadi pale nilipotafutiwa suluhu ya kudumu na nyanyangu ambaye alinipeleka kwa Daktari mmoja wa kienyeji aliyeitwa Kiwanga ambaye alinishugulikia kwa muda wa siku tatu; na kwa kweli, kutoka siku hiyo mambo yakawa sambamba.

  Juzi nilikuwa na usiku wa kukata na shoka na bibi yangu kwani niliyomfanyia usiku kwa kitanda Mungu ndiye anayejuwa.

 Alibaki akihema na kusema nitamuua na nguvu nyingi. Hakuamini kamwe! Simba ni Simba! Nashukuru Kiwanga sababu mimi ni Jogoo sasa. 

Vile vile nawe kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote.   

Kwa mara nyingine, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, kazi, ndoa, biashara na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tovuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.   

Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu 

Download/Pakua App ya Malunde 1 blog Google Playstore Bofya Hapa

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia malundekadama@yahoo.com au WhatsaApp: + 255 757 478 553

No comments:

Post a Comment

Post Top Ad

Your Ad Spot

Pages