MTANGAZAJI MAARUFU JOSEPHINE CHARLES ASHEREHEKEA 'BIRTHDAY' YAKE..BONANZA LAKE KUFANYIKA AGOSTI 14 | MALUNDE 1 BLOG

Friday, July 23, 2021

MTANGAZAJI MAARUFU JOSEPHINE CHARLES ASHEREHEKEA 'BIRTHDAY' YAKE..BONANZA LAKE KUFANYIKA AGOSTI 14

  Malunde       Friday, July 23, 2021
Leo Julai 23,2021 Mwandishi wa Habari na Mtangazaji maarufu wa Kituo cha Matangazo Radio Faraja Fm Stereo, Josephine Charles anasherehekea siku yake ya kuzaliwa.

Akizungumza, Josephine amesema kwa mwaka huu alikuwa amejipanga kusheherekea siku yake ya kuzaliwa kwa kufanya Bonanza la Michezo lakini kutokana na kuwepo kwa Maonesho ya Biashara na Teknolojia ya Madini mkoa wa Shinyanga imebidi afanye sherehe ya kukata keki na marafiki zake na wadau wa vipindi vyake vya afya, na Mambo Leo.

"Nimekuwa kila mwaka nikisherehekea siku yangu ya kuzaliwa kwa kutoa zawadi kwenye wodi za wazazi, ambapo mwaka 2019 nilitoa zawadi katika Hospitali ya Rufaa mkoani Shinyanga na mwaka Jana nilitoa katika Hospitali ya Kolandoto.

"Mwaka huu 2021 nilikuwa nimepanga kusherehekea kwa kufanya bonanza la michezo, lakini nimeahirisha hadi Agosti 14 mwaka huu, kutokana na kuwapo na Maonesho ya Biashara na Teknolojia ya madini," amesema Josephine.

"Asanteni wote mlionitakia matashi mema kwa kumbukizi ya kuzaliwa kwangu na mnaoendelea kunitakia heri,Naomba nitumie nafasi hii kukualika wewe rafiki,ndugu jamaa na wadau wote ambao nilishafanya nao kazi katika Vipindi vyangu pamoja na wale ambao wanatamani kufanya kazi na mimi bila kusahau wana tasnia wenzangu kukata keki pamoja na kufungua Shampein Karena Annex Hotel Mjini Shinyanga kuanzia saa mbili na nusu leo usiku,Karibu tufahamiane,Tufurahi pamoja", amesema Josephine.
 
Happy Birthday Josephine Charles




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post