MWANAFUNZI WA DARASA LA SABA AUAWA AKITUHUMIWA KUIBA SHILINGI ELFU 15 | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, April 10, 2021

MWANAFUNZI WA DARASA LA SABA AUAWA AKITUHUMIWA KUIBA SHILINGI ELFU 15

  Malunde       Saturday, April 10, 2021
Mwanafunzi wa darasa la saba katika shule ya Msingi Kalangalala iliyopo mjini Geita ameuawa kwa kupigwa mateke na ngumi akituhumiwa kuiba Sh 15,000 kwenye duka lililopo jirani na nyumba yao.

Kamanda wa polisi mkoa wa Geita Henry Mwaibambe amesema tukio hilo limetokea Aprili 7,2021 wakati mtoto huyo akipatiwa matibabu katika hospitali ya mkoa wa Geita.

Kamanda amesema mtoto huyo alishambuliwa na mwenye duka Hamad Juma aliyetoroka baada ya tukio hilo na jeshi la polisi linamsaka.

“Mtoto huyu inadaiwa alikuwa anaiba dukani na mtuhumiwa alimkamata na kumuadhibu sehemu mbalimbali za mwili na kusababisha kifo chake”amesema Mwaibambe.

Chanzo - Mwananchi

Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post