KUOTA NDOTO MBALIMBALI USIKU SIYO JAMBO ZURI NIMEGUNDUA LEO | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, April 14, 2021

KUOTA NDOTO MBALIMBALI USIKU SIYO JAMBO ZURI NIMEGUNDUA LEO

  Malunde       Wednesday, April 14, 2021

 Asante Kiwangadoctors kwa huduma yenu nzuri huduma ambayo mlinipatia imeweza kubadilisha maisha yangu yote na kupata furaha ya usingizi ambayo nilikosa kwa miaka 10 iliyopita.

Najua wengi watanishangaa sana haswa nikigusia suala la usingizi, maana wengi kusema kuwa kitendo cha kulala ni sehemu moja wapo ya umaskini.

 Kweli ukilala sana ukapitiliza kamwe huwezi kufanikiwa ila kitendo cha kukosa usingizi usiku ni jambo ambalo ni baya sana katika afya zetu. 

Kitendo cha kukosa usingizi kinasababishwa na mambo mengi haswa unapolala kwa ajili ya kupumzisha ubongo na kujiandaa kwa ajili ya kesho yake.

Mimi naitwa Paul mkazi wa Mtwara hapa Tanzania,nimekutana na shida ya kukosa usingizi na kuota ndoto za kutisha usiku kwa miaka 10 iliyopita.

Kuna siku nilikuwa naota ndoto ambazo mimi mwenyewe nikishtuka kwa usingizi najaa hofu kubwa sana na mara nyingi kitu ambacho naota haipiti siku kama 3 hicho kitu nakiona kwa macho yangu.

 Jambo ambalo lilinisumbua sana ni pale ninapoamka asubuhi na kuhisi nimechoka mwili mzima jambo ambalo lilisababishwa nishindwe kabisa kufanya kazi yangu vizuri.

Nilikonda kiasi kwamba watu wengi walidhani kuwa nina ugonjwa ambao unanisumbua,kumbe ni ugonjwa wa ndoto ambazo zinasababisha mimi nisilale usiku kucha hali ya kuwa wenzangu wamelala.

Hiyo hali ilinifanya nianze kutafuta usaidizi kwa ajili ya kuepuka ndoto za kutisha muda mwingine kuota mtu anakufa na baada ya siku kadhaa hilo jambo kinatokea. 

Siku moja nikiwa Mtandaoni kwenye internet ndipo nilikutana na website ya Kiwangadoctors ambayo ni www.kiwangadoctors.com, niliweza tembelea website hiyo kwa makini zaidi nipo nikakutana na maelezo kuhusu kazi yao.

Nilipobonyeza kwa Upande wa spells nikagundua wanatatua shida mbalimbali na miongoni mwao kutatua shida za watu ambao wanakumbana na shida kama yangu.

Ndipo nilichukua namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni hii +254 769404965.Niliongea na Dr. Kiwanga na kutoa shida ninazokumbana nazo usiku.

 Dr. Kiwanga aliniambia kuwa kabla hajatoa matibabu anauliza baadhi ya maswali hivyo niliulizwa maswali kidogo na kisha Dr akaniambia kuwa nisubiri kwa muda wa dakika 35 nitapata ujumbe wake.

Baada ya dakika 35 nilipokea ujumbe wa Dr kwenye WhatsApp, ujumbe ambao ulikuwa umeambatana na maelezo juu ya ndoto ambazo nilikuwa naota pamoja na chanzo cha hizo ndoto ni nini.

Kipindi nasoma maelezo ya Dr. Kiwanga aliyonitumia niliishiwa na nguvu kabisa maana ndoto niliyokuwa naota,ni ndoto ambazo zilikuwa zinanichukua katika ulimwengu mwingine nyakati za usiku na kunifanya niwe tofauti sana na watu wengine.

 Nilisoma vizuri na kumuuliza Dr. Kiwanga kuwa mimi nahitaji usaidizi wake ndipo Dr. Kiwanga akaniambia kulingana na shida yangu ni lazima kufika ofisini kwake Nakuru-Kenya.

Ukweli nilikuwa sijawai fika nchi jirani ya Kenya hivyo nilikuwa na uoga wa hapa na pale ila baada ya mwezi mmoja shida iliongezeka zaidi nipo nilimtafuta tena Dr ili niweze fika kwa ofisi yake kwa ajili ya usaidizi.

Nilijiandaa na kuanza safari ya kutoka hapa Tanzania na kuelekea Kenya. Kiwangadoctors walinipokea vizuri hadi kufika kwa ofisi japo nilikutana na watu wengi kutoka sehemu mbalimbali,ila nilivumilia na hatimaye nikaonana na Dr mhusika wa kazi yangu.

Nilipewa dawa za kutumia kwa ajili ya kuoga kwa siku tatu na tangu hapo sijawai pata tena ndoto zile ambazo zilininyima raha.

Katika mawasiliano yangu na Dr. mhusika ndipo niliweza fahamu kuwa kiwangadoctors wanatatua shida nyingi sana kwa ofisi yao kama kupata mpenzi,kurudisha mpenzi,kuleta furaha na amani katika familia,kusafirisha nyota na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

 Dr alizidi kuniambia kuwa wanatibu pia magonjwa sugu kama Sukari,Pressure kwa kutumia miti shamba.Wasiliana na Kiwanga doctors kwa namba +254 769404965 kwa ajili ya kupata ufumbuzi wa shida yako. Asante Kiwanga doctors.



Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post