MAELFU YA WANANCHI ZANZIBAR WAJITOKEZA KUAGA MWILI WA HAYATI DKT. JOHN POMBE MAGUFULI | MALUNDE 1 BLOG

Tuesday, March 23, 2021

MAELFU YA WANANCHI ZANZIBAR WAJITOKEZA KUAGA MWILI WA HAYATI DKT. JOHN POMBE MAGUFULI

  Malunde       Tuesday, March 23, 2021
Shughuli ya kuaga mwili wa aliyekuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Magufuli inaendelea katika Uwanja wa Amaan jijini Zanzibar.

Mwili huo umepelekwa Zanzibar baada ya kuagwa kitaifa hapo jana katika uwanja wa Jamhuri jijini Dodoma.

Akizungumza na waombolezaji katika uwanja wa Amaan, Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Kassim Majaliwa amesema wakazi wote wa Zanzibar waliojitokeza kumuaga Dkt. Magufuli katika uwanja huo watapata nafasi hiyo.

Waziri Mkuu ambaye pia ni Mwenyekiti wa Kamati ya Mazishi ya Viongozi Kitaifa amesema kuwa, kamati hiyo imejipanga vizuri ili kuhakikisha shughuli ya kuaga mwili wa Dkt. Magufuli inaenda vizuri hadi siku ya mazishi ya kiongozi huyo.

Amewashukuru Watanzania wote waliojitokeza kwa wingi kumuaga Dkt Magufuli, hali inayodhihirisha mapenzi ya dhati waliyokuwa nayo kwa kiongozi huyo.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post