LIPUMBA AMLILIA MAALIM SEIF...BENDERA ZA CUF KUPEPEA NUSU MLINGOTI | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, February 17, 2021

LIPUMBA AMLILIA MAALIM SEIF...BENDERA ZA CUF KUPEPEA NUSU MLINGOTI

  Malunde       Wednesday, February 17, 2021

 Mwenyekiti wa CUF, Profesa Ibrahim Lipumba amesema bendera za chama hicho katika ofisi zake zote zitapepea nusu mlingoti kama ishara ya kuomboleza kifo cha Makamu wa Kwanza wa Rais Zanzibar, Maalim Seif Sharif Hamad.

Kabla ya kujiunga ACT-Wazalendo na kuchaguliwa kuwa mwenyekiti wa chama hicho, Maalim Seif alikuwa katibu mkuu wa CUF anayetajwa kuwa mzizi wa kuimarika kwa CUF Zanzibar na Tanzania Bara.

Maalim Seif amefariki dunia leo saa 5 asubuhi katika Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) jijini Dar es Salaam kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Rais wa Zanzibar, Dk Hussein Mwinyi

Profesa Lipumba amesema atamkumbuka Maalim Seif kwa namna alivyoshiriki kuijenga CUF.

“Ni msiba mkubwa kwa Taifa na alikuwa mkongwe katika siasa, ni muasisi wa chama (CUF) hivyo bendera zetu zitapepea nusu mlingoti kukumbuka mchango wake katika chama.”

“Aliwahi kuwa katibu mkuu tangu mwaka 1999 hadi 2019 na kabla alikuwa na makamu mwenyekiti wa chama,” amesema Profesa Lipumba

Amesema yeye na Maalim Seif wamejuana tangu mwaka 1973 wakiwa Chuo Kikuu Dar es Salaam (UDSM) wakihudumu katika vitengo na nafasi tofauti.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post