WATAHINIWA 1,024,007 KUFANYA MTIHANI WA KUMALIZA DARASA LA SABA KUANZIA LEO TANZANIA | MALUNDE 1 BLOG

Wednesday, October 7, 2020

WATAHINIWA 1,024,007 KUFANYA MTIHANI WA KUMALIZA DARASA LA SABA KUANZIA LEO TANZANIA

  Malunde       Wednesday, October 7, 2020

Katibu Mtendaji wa Baraza la Mitihani Tanzania (NECTA), Dk. Charles Msonde, amesema jumla ya watahiniwa 1,024,007 wanatarajiwa kufanya mitihani wa kumaliza darasa la saba ambayo inatarajiwa kuanza leo Oktoba 7 na kumalizima Oktoba 8,2020 nchi nzima.

Pia, Dk. Msonde amewataka wasimamizi wa mitihani hiyo kufanya kazi kwa uadilifu na kulinda haki ya watahiniwa.

“Baraza linatoa wito kwa wasimamizi wote walioteuliwa kwa ajili ya kufanya kazi hiyo, wafanye kwa uadilifu wa hali ya juu na wahakikishe wanalinda haki za watahiniwa wenye mahitaji maalumu”  amesema Dk. Msonde.

Aidha, Dk. Msonde amewataka wamiliki wa shule kutambua kuwa shule zao ni vituo maalum vya mitihani, hivyo hawatakiwi kwa namna yoyote ile kuingilia majukumu ya wasimamizi wa mitihani.




Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post