MGOMBEA URAIS DK. MAGUFULI AFANYA MKUTANO MKUBWA KARATU AKINADI SERA ZA CCM..HIZI HAPA KAULI ZAKE AKIOMBA KURA | MALUNDE 1 BLOG

Saturday, October 24, 2020

MGOMBEA URAIS DK. MAGUFULI AFANYA MKUTANO MKUBWA KARATU AKINADI SERA ZA CCM..HIZI HAPA KAULI ZAKE AKIOMBA KURA

  Malunde       Saturday, October 24, 2020
MAGUFULI DAY: Yaliyojiri na Aliyoyaongea Mgombea Urais wa CCM Dkt John Pombe Magufuli Kutoka Wilayani Karatu Mkoani Arusha Kwenye Mkutano Mkubwa wa Kampeni wa Kunadi Sera za CCM na Kuomba Kura kwa Wananchi wa Karatu. Karatu wanasema sasa imetosha na wako tayari kwa mabadiliko ya kweli kuichagua Wagombea wote wa CCM.

#KuraKwaMagufuli2020
#T2020JPM 
Mgombea Urais kupitia Chama cha Mapinduzi CCM Rais Mheshimiwa Dkt. John Pombe Magufuli akizungumza na Wananchi wa Karatu katika mkutano wa Kampeni za CCM uliofanyika katika viwanja vya mnadani Karatu mkoani Arusha leo tarehe 24 Oktoba 2020. Wananchi wa Karatu wakiwa wamekusanyika katika viwanja vya mnadani Karatu mkoani Arusha wakimsikiliza Mgombea Urais kupitia Chama cha Mapinduzi CCM Rais Mheshimiwa Dkt. John Pombe Magufuli alipokuwa akiwahutubia leo tarehe 24 Oktoba 2020.
Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post