VICTOR MKWIZU AAHIDI KUTATUA CHANGAMOTO YA BARABARA YA MSHIKAMANO KUELEKEA MAKABURINI NGOKOLO | MALUNDE 1 BLOG

Sunday, October 25, 2020

VICTOR MKWIZU AAHIDI KUTATUA CHANGAMOTO YA BARABARA YA MSHIKAMANO KUELEKEA MAKABURINI NGOKOLO

  Malunde       Sunday, October 25, 2020

Kushoto ni Mwenyekiti wa UVCCM mkoa wa Shinyanga, Baraka Shemahonge akimnadi Mgombea Udiwani kata ya Ngokolo Victor Mkwizu (kulia)

Na Suzy Luhende - Shinyanga

Mgombea udiwani kata ya Ngokolo Victor Mkwizu amewaomba wananchi wa kata ya Ngokolo manispaa ya Shinyanga wamchague ili aweze kuondoa kero zilizopo ikiwa ni pamoja na barabara ya kutoka Mshikamano kuelekea makaburini katika mtaa wa Mageuzi.

Hayo ameyasema leo wakati akinadi sera zake katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika mtaa wa Mageuzi kata ya Ngokolo Manispaa ya Shinyanga ambapo alisema kero ya barabara inawatesa sana wananchi wa kata ya Ngokolo hivyo aliomba wamchague ili aweze kuiondoa kero hiyo.

Mkwizu amesema barabara hiyo ya kuelekea makaburi ya Mageuzi imekuwa ni tatizo kubwa kwani ikinyesha mvua baiskeli, pikipiki na Magari hayapiti yanakwama njiani wakati mwingine hata magari liyobeba maiti yanashindwa kufika Malaloni hivyo ataliweka kipaumbele kuliondoa tatizo hilo.

 Pia amesema atakapochaguliwa atasikiliza mahitaji mbalimbali ya wananchi katika mataa yote na kuhakikisha anayapeleka sehemu husika ili yaweze kufanyiwa kazi na kutatuliwa.

"Naombeni mniamini ndugu zangu naombeni kura zenu zote kwa Magufuli, kura zenu zote kwa Katambi na kura zenu zote kwa Victor Mkwizu nipeni ili niwawakilishe ili Ngokolo yetu iweze kuwa na maendeleo, ili tutatue kero zote zilizopo",amesema Mkwizu.
Victor Mkwizu akinadi sera zake katika mtaa wa   Mageuzi kata ya Ngokolo Manispaa ya Shinyanga.


Usikubali kupitwa na habari..Pakua App ya Malunde1 blog HAPA Ili tuwe tunakutumia habari moja kwa moja Kwenye Simu yako
Loading...
logoblog

Kama Una Habari,Picha,Video,Tangazo n.k Wasiliana Nasi Simu/WhatsApp +255 757 478 553 ,0625 918 527

Malunde 1 blog Ipo PlayStore....Pakua App yetu mpya HAPA Upate Habari Mpya Moja Kwa Moja Kwenye Simu yako..Utasoma habari hata kama hauna MB..Bofya Hapa
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.malunde.blog
Previous
« Prev Post